What's new

Xin ảnh - Ai có ảnh muốn xin và cho thì vào đây ạ

Tấm này đc ko Chin ?

Em tối qua vô tình gặp được bạn Chin. Nói chung là có nhiều đoạn không tiện miêu tả nhưng tối về trằn trọc không ngủ được. Sáng dậy mặc dù đã tống rất nhiều cafe vào tim phổi lòng vèo cùng các bộ phận khác nhưng người cũng cứ lơ ngơ như trên mây.
Nói chung là ai có ảnh bạn Chin cho em xin với ạ. Nếu có hot clip càng tốt ạ.

Khíp, chắc kiếm sâu uống trà đặc xong mất ngủ chứ gì, cứ đổi tại em,oan uổng quá.:shrug: em chỉ xin ảnh thôi, hot clip ko dùng vào việc gì cả.

Dạ vụ Lịch Street life và trẻ em đã chính thức TẠCH vì đơn vị kia chọn lịch HOA HOÉT cho nó lành X(

Xế xì mình lồm lịch cho Phượt đê, kừn đế giề.

Trẻ con hử, em góp đại:

Xế lày:

Hay là xế lày:

Các bác ui,

Đang có một nơi muốn mua ảnh về cafe, kính thưa các loại (từ sản xuất, tiêu dùng, vui chơi... các loại hoạt động trong đời sống) có dính dáng tới cafe, số lượng nhìu, dài lâu.

Bác nào có ảnh về đề tài này, có thể show tại đây hoặc YM cho em (dudiworld) để bàn thêm chi tiết.

Cám ơn các bác quan tâm.

Các bác ui,

Đang có một nơi muốn mua ảnh về cafe, kính thưa các loại (từ sản xuất, tiêu dùng, vui chơi... các loại hoạt động trong đời sống) có dính dáng tới cafe, số lượng nhìu, dài lâu.

Bác nào có ảnh về đề tài này, có thể show tại đây hoặc YM cho em (dudiworld) để bàn thêm chi tiết.

Cám ơn các bác quan tâm.

em sẽ biếu cụ ảnh uống cà phê nhé :))
nhân tiện em uống hết thuốc rồi, tuần sau vào xin nữa nhá:)

em sẽ biếu cụ ảnh uống cà phê nhé :))
nhân tiện em uống hết thuốc rồi, tuần sau vào xin nữa nhá:)

Úi, mừng wá!

Thế tuần sau thì lúc nào??

Nhớ gom hết ảnh cafe mang vào nuôn nhé.

Để em thông báo cho bà con SG tiếp kụ lước chè :D

Bác nào có ảnh đẹp chụp về những đồ chơi dân gian của Việt Nam cho em xin vài tấm nhé . Ví dụ như Chú Tễu (rối nước) Tò He ...

Cám ơn trước nhiều nhiều ạ!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back