What's new

Xin đi ké Thái Lan dịp 30/4/2012!

Status
Not open for further replies.
Kế hoạch là sẽ công tác Bangkok ngay dịp này, chính xác là kết thúc công việc chiều T7, 27/4
Liếc cái lịch thì thấy đúng ngay dịp 30/4 nên mạo muội lập cái topic này, cầu may xem có bà con nào đi Thái ngay dịp này thì cho em bám theo cái. Chi phí, lịch trình thì cứ như theo như của bà con.
PS: Do khá busy nên ko plan được & ko biết tạo cái topic này có hợp lệ ko đây Mod? Nếu ko thì phải post ở đâu?

Việc tạo topic là để tìm bạn đồng hành. Muốn topic tồn tại thì bạn phải lên được chi tiết lịch trình cũng như kinh phí dự trù dành cho chuyến đi này theo đúng quy định của box và để cho các thành viên khác biết và tham khảo jon cùng. Thời hạn cho bạn là 24h, nếu không topic sẽ bị khoá. Vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin cụ thể nào.

To dantocgoc,

Đã PM giải thích, nhưng vẫn viết vài dòng vậy.

- Tiêu đề mình đã ghi rõ là "Xin đi ké..."
- Lịch trình, chi phí,...đã là đi ké thì cứ bám theo thôi - cái này cũng đã nói rõ rồi! Cần thêm thông tin cụ thể gì nữa nhỉ?

Cuối cùng, nếu bạn dantocgoc thấy topic này ko "đảm bảo" các quy định của box thì cảm phiền khóa hộ mình cái.

PS: mình thấy đây là nhu cầu có thật và mình ko thể thêm một thông tin gì nữa cả.

Trungcao,

Gởi dantocgoc
Ku quân thấy anh trungcao nói củng đúng topit đả ghi rõ ràng là đu theo ai có đi bangkok thailand mà .
Nhưng nếu tiện thể anh trungcao mở topit rồi thì lên lịch coi ai đu được thì đu . mèn ơi .
Lên lịch đi anh .

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back