What's new

Xin passport đi Sing cần những gì?

EM sắp đi Sing du lịch nhưng vẫn chưa xin được passport. Số là em quê ở Hà Tĩnh, đang tạm trú ở Đà Nẵng. Giừ muốn xin passport tại Đà Nẵng nhưng không có sổ tạm trú thì phải làm sao các bác?

Bạn hộ khẩu ở tỉnh nào thì về Tỉnh, Thành đó xin nha! rất dễ và nhanh, 2 tuần là có giá 200.000 đ ( Ảnh tự chụp theo mẩu hoặc tới chổ công an xuất nhập cảnh địa phương chụp - dĩ nhiên trả tiền ); còn các lần sau nếu cấp do hết trang mà Hộ chiếu chưa hết hạn thì có thể làm ở Sài Gòn, Đà nẳng, Hà Nội...mà không cần hộ khẩu nha!

Bạn hộ khẩu ở tỉnh nào thì về Tỉnh, Thành đó xin nha! rất dễ và nhanh, 2 tuần là có giá 200.000 đ ( Ảnh tự chụp theo mẩu hoặc tới chổ công an xuất nhập cảnh địa phương chụp - dĩ nhiên trả tiền ); còn các lần sau nếu cấp do hết trang mà Hộ chiếu chưa hết hạn thì có thể làm ở Sài Gòn, Đà nẳng, Hà Nội...mà không cần hộ khẩu nha!
Do bận quá không có thời gian về bác ơi, với lại về nhà e cũng hơi xa. Nếu làm ở ĐN thì không có cách nào khác à bác, ví dụ như giấy chứng nhận tạm trú hoặc sổ hộ khẩu gốc không làm được ở đây à bác.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back