What's new

[Chia sẻ] Xin tư vấn đi phượt ngắm hoa Dã Quỳ đà Lạt 3 ngày 2 đêm

Xin chào các bạn, tình hình mình dự định đầu tháng 11 du lịch đà Lạt 3 ngày 2 đêm, đêm thu 5 di, dêm chu nhật về. Mình đi từ SG, do chưa đi lần nào nên mình muốn các bạn tư vấn cho mình plan cung đường đi, địa điểm tham quan sao cho hợp lý. Mình dự định dành 2 ngày để đi ngoại ô tp & 1 ngày đi trong tp.
Cảm ơn tất cả các bạn.

Mình cũng đang dự định đi Đà Lạt vào 2 ngày 7, 8/11 này, mọi người cho mình hỏi lúc đó đã hoa Dã Quỳ chưa nhỉ. Vì chỉ có mình và bạn mình 2 đứa con gái đi với nhau và thời gian cũng khá ít nên bọn mình dự định sẽ đi địa điểm gần nhất mà chị haianh hướng dẫn trong topic https://www.phuot.vn/threads/65353-D-ran-Mùa-Hoa-Dã-quỳ mọi người cho mình hỏi đi một chỗ này thôi đã đủ chưa hay phải đi tiếp những chỗ tiếp theo nữa. Ngoài ra mình cũng muốn nhờ mọi người tư vấn giúp một vài địa điểm nhỏ nhỏ xinh xinh trong thành phố để đi trong 1 buổi sáng ngày 8/11.

Đây là bản đồ con đường nhựa mình tính đi để xem hoa, không biết có đúng chưa nhờ mọi người xem giúp mình với nhé.

Bây giờ Dã Quỳ đã nở rồi nên trong tháng 11 Dã Quỳ sẽ rộ thôi, các bạn cứ đi đi, rất đẹp đó :)

Chào bạn , nhóm của mình khoảng 30n sáng ngày 5/11 di chuyển đến ĐL bằng xe máy , bạn có muốn tháp tùng , thì vào face Layla phượt hỏi xem nhé

Mình cũng đang lên lịch đi Đà Lạt xin hỏi thăm cái này ngoài lề tý vì mình không biết hỏi ở đâu, nhóm mình muốn tham quan vườn dâu trồng trong chậu loại gống mới ấy. nhưng không biết chổ có bạn nào biết địa chỉ thì chia sẻ cho mình với. cám ơn nhiều

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back