What's new

Xin Visa Trung Quốc ngày một khó và đắt, Giấc mơ Trương Gia Giới Cửu Trại Câu xa hơn

Re: Xin Visa Trung Quốc ngày một khó và đắt, Giấc mơ Trương Gia Giới Cửu Trại Câu xa

Thời điểm vừa qua Tết (vẫn còn trong tháng giêng âm lịch) thì xin Visa có fai cao điểm không các bạn?

Re: Xin Visa Trung Quốc ngày một khó và đắt, Giấc mơ Trương Gia Giới Cửu Trại Câu xa

hiện tại, giá visa xin qua dịch vụ đã giảm nhiệt còn 80 đô thôi ạ. Mình vừa làm xong để đi CTC tháng 9 này. Cơ mà nghe thông tin khách lẻ không mua vé vào được, cũng hoang mang quá. Có chỗ nào ok các bạn gợi ý giúp mình được không, loanh quanh thành đô thôi ạ

Bạn có thể cho biết tên của đơn vị dịch vụ Visa mà bạn đã làm không? Mình đã đi một số nước nhưng chưa đi TQ bao giờ thì giá là bao nhiêu ạ (mình ở HN)?

Ở HN thì bạn search nam thanh visa trung quốc ở lương ngọc quyến ấy ạ. mình đi từ 31.8 đến 5.9, bay vna ạ.

hiện tại, giá visa xin qua dịch vụ đã giảm nhiệt còn 80 đô thôi ạ. Mình vừa làm xong để đi CTC tháng 9 này. Cơ mà nghe thông tin khách lẻ không mua vé vào được, cũng hoang mang quá. Có chỗ nào ok các bạn gợi ý giúp mình được không, loanh quanh thành đô thôi ạ

Bạn làm đâu 80 đô đấy, giới thiệu giúp được không?

HN thì bạn search nam thanh visa trung quốc ở lương ngọc quyến ấy ạ.

Bạn làm đâu 80 đô đấy, giới thiệu giúp được không?

Chào bạn, lúc đấy là giá đấy, tuy nghe mấy chị hay đi bảo khó hơn nhưng tớ vừa hỏi bên đại lý vân tư vấn đợt trước cho tớ họ báo 115USD. Nhưng vấn đề là, tớ cũng định đi Cửu Trại Câu năm nay, nhưng hiện họ cho khách tour đăng ký với Trung Quốc vào thôi, khách cá nhân tự túc k đc vào, nên bạn cân nhắc nhé, đi tour thì ng ta lo cho rồi...

tuy nhiên thì mình vừa tìm được chỗ bán vé bus + vé vào cửa CTC trên Klook, giá khá ok: https://www.klook.com/activity/11910-jiuzhaigou-valley-ticket-with-shared-bus-transfer-chengdu/

Ở HN thì bạn search nam thanh visa trung quốc ở lương ngọc quyến ấy ạ. mình đi từ 31.8 đến 5.9, bay vna ạ.

Cám ơn bạn về thông tin này. Bạn làm Visa Trung Quốc ở Nam Thanh họ có yêu cầu nhiều giấy tờ cho hồ sơ không, và sau mấy ngày thì có Visa. Phí dịch vụ là 80$ hả bạn?

Cám ơn bạn về thông tin này. Bạn làm Visa Trung Quốc ở Nam Thanh họ có yêu cầu nhiều giấy tờ cho hồ sơ không, và sau mấy ngày thì có Visa. Phí dịch vụ là 80$ hả bạn?

bạn call lại bên đó hỏi cho chính xác giá ạ, giá tuần trước là 80 đô ạ. chỉ cần 2 thẻ 4 x 6 nền trắng áo tối màu, photo chứng minh thư, hộ chiều là ok rồi bạn ạ. sau 4 ngày làm việc là có b nhé

Em vừa search thì thấy có nhiều cty báo giá khá thấp, có chỗ 80$ với sổ đi rồi, 90$ sổ trắng, có chỗ lại 60$, 65$. Miên man quá, mà cuối tháng 10 mới đi thì chắc tháng 7,8 mới nên làm các bác nhỉ?

tuy nhiên thì mình vừa tìm được chỗ bán vé bus + vé vào cửa CTC trên Klook, giá khá ok: https://www.klook.com/activity/11910-jiuzhaigou-valley-ticket-with-shared-bus-transfer-chengdu/

Vé e nghĩ vẫn mua đc ở Klook thôi, chỉ tội đến nó không có vào vì mình đi lẻ có 2,3 người, nếu có đoàn nào đi qua nó tưởng mình là đoàn đấy luôn thì tốt? Chứ em cùng thẻ du lịch toàn cậu "hịn 100%" nên chắc dc giảm 50% vé vào cửa rồi. Mỗi tội thẻ thì đến tận cửa mới đc mua vé... hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back