What's new

[Chia sẻ] Xuôi và ngược Tam Bố - Bắc Bình: 2 chuyến đi của những thằng dở người

Xuôi và ngược Tam Bố - Bắc Bình: 2 chuyến đi của những thằng dở người

Sau loạt bài về cung Tà Năng - Phan Dũng (https://goo.gl/xe4n6Y), Cam - Lào - Thái (https://goo.gl/iy3P5j) và Xuyên Đông Dương về quê ăn Tết (https://goo.gl/bjG2BU) cũng khá được các bạn theo dõi, nay ngứa tay muốn chia sẻ tiếp chuyến đi đầu tiên của mình. Đó là cung Tam Bố - Bắc Bình.
---
Nhắc đến Tam Bố - Bắc Bình, cung offroad khá khủng của miền Nam thì nhiều bạn biết rồi, đặc biệt ngược từ Bắc Bình lên Tam Bố thì phải nói là khủng văn khiếp (c). Nghe tên thì có vẻ hay lắm, "mông thợ" lắm, máu lắm :D. Cơ mà chui vào đấy mới biết thế nào là lễ độ đấy nhé các cụ =))
Có rất nhiều bài viết về cung đường này rồi, chuyến đi của bọn mình cũng từ năm 2014 rồi, nên mình cũng không có ý định giới thiệu hay là khoe khoang gì, chỉ là lúc rảnh rang muốn viết tí chia sẻ với các bạn và sau này cho thằng con nó vào nó đọc xem trình chém gió của bố nó có bằng nó không thôi :D.
Bác nào từng đi rồi thì bỏ qua, bạn nào chưa đi thì cũng đừng nên đọc vì đọc xong lại ngứa chân chui vào đó vừa mệt vừa chả có cái con khỉ gì xong về chửi mình lừa đảo nhé =))
Lên cái hình xấu hoắc tí để câu view cho đỡ trôi bài :D

Re: Xuôi và ngược Tam Bố - Bắc Bình: 2 chuyến đi của những thằng dở người

Mỗi lần có bài mới của bác "Tùng Trump" là em lại đón đọc... cách bác kể chuyện vui vui.. rất cuốn hút người đọc

Thằng bạn già của mình nó học Khoa Văn đại học GTVT đó bạn! Mình đi về thì vứt đó.

Mỗi lần có bài mới của bác "Tùng Trump" là em lại đón đọc... cách bác kể chuyện vui vui.. rất cuốn hút người đọc

Từ ngày đọc topic Tà Năng của a Tùng thì mình mê lối hành văn, dí dõm, chụp hình đẹp, ... nên có cái nào mới là phải mò vào đọc :D

sao bác ko quay đầu xe lại hướng xuống dốc rồi dò ga từ từ hướng lên.như zạy dễ nguy hiểm hơn.hôm trước e cũng đi con dốc khủng nhất đời e...từ đưng k nớ qa suối nước nóng của k'long

Cảm ơn bạn! Ơ mà sao lại đặt biệt danh tớ là "Tùng Trump" thế? Có em nào theo như lão Trump đâu :D

Thằng bạn già của mình nó học Khoa Văn đại học GTVT đó bạn! Mình đi về thì vứt đó.

May là Khoa Văn sau đó nó giải tán ông à, chứ không giờ thành mọe nghệ sĩ rồi cũng nên nhỉ =))

Từ ngày đọc topic Tà Năng của a Tùng thì mình mê lối hành văn, dí dõm, chụp hình đẹp, ... nên có cái nào mới là phải mò vào đọc :D

Cảm ơn bạn đã theo dõi, viết cho vui tí ấy mà :)

sao bác ko quay đầu xe lại hướng xuống dốc rồi dò ga từ từ hướng lên.như zạy dễ nguy hiểm hơn.hôm trước e cũng đi con dốc khủng nhất đời e...từ đưng k nớ qa suối nước nóng của k'long

Ồ, kiểu đi đó cũng hay đấy nhỉ, để bữa nào thử lại. Nhưng mình nghĩ cũng không ổn vì nếu thế không nhìn được đường, ngã xuống rãnh ngay :D

bác quay đầu lại và từ từ điều khiển tốc độ theo ý mình:))

Tèo ta sau một ngày hò dô tao nào, một hai ba nào... rồi thì vật lộn với các thứ thì giờ chắc cũng mệt roài, gà qué, cháo chiếc xong xuôi lão nằm ườn ra và than thở: Ối giờ ơi sao lại ngu thế này! Ở nhà chăn ấm nệm êm không muốn chui vào đây làm cái gì cơ chứ =))=))=))
Mọe, mày lừa tao vào đây tao chưa chửi thì thôi còn nằm đấy mà than mới thở :D:D:D

Các bác ngủ quên hay sao không thấy đi tiếp nhỉ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,371
190,551
Latest member
quy3979
Back