What's new

Xuống Biển & Lên Rừng mừng SN Phượt 10 tuổi

Trước hôm xuất phát tổ chức 1 buổi cafe nhẹ đi chị KHBB, sẵn tiện cho người mới biết mặt nhau luôn (Vì lần trước có nhiều người ko đi off đc) :LL

Lịch Off gặp mặt giao lưu các tv trong nhóm Xuống biển&lên rừng

Tối thứ ba 19/7/2016 từ 18h-20h tại Cafe Mộc 77 Ngô Thời Nhiệm Q3 nhóm sẽ gặp mặt cafe giao lưu vì lần trước nhóm Off mà một số tv vắng mặt vì lý do cá nhân tuy đã ck đủ thủ tục đầu tiên nhưng BB cũng hổng biết mặt luôn :) và xem ai còn thắc mắc gì về những vật dụng cho đêm trại và các xế&ôm chỉ pm nhận nhau mà chưa gặp mặt
Mọi người tham gia đông vui nhé các tình yêu

Hẹn gặp mọi người hôm Off

Tối thứ ba 19/7/2016 từ 18h-20h tại Cafe Mộc 77 Ngô Thời Nhiệm Q3 nhóm sẽ gặp mặt cafe giao lưu vì lần trước nhóm Off mà một số tv vắng mặt vì lý do cá nhân tuy đã ck đủ thủ tục đầu tiên nhưng BB cũng hổng biết mặt luôn :) và xem ai còn thắc mắc gì về những vật dụng cho đêm trại và các xế&ôm chỉ pm nhận nhau mà chưa gặp mặt

em đăng ký off vắng mặt nha chị. Theo lịch là 21 em mới sắp xếp để vào sg được.

8h con mới làm ra chắc ko off đc rồi,hẹn mn ngày xuất phát luôn.
PS: nếu có tường thuật trực tiếp buổi off hoặc Live stream lên facebook thì hay quá! :D

DS tv tham gia cung xuống biển&lên rừng
1-Kim Hoa Bà Bà
2-Bacuanin
3-Bảo Thy
4-Trọng Trí
5-Cẩm Vy
6-Anh Khoa
7-Phúc mập
8-highback
9-heartless306
10-Vgdoanchinhthuan (Có việc đột xuất nên sẽ gặp nhóm trên ĐL)
11-giangwhtc
12-Jinvn
13-Candy Dũng
14-MrBi
15-TonyTrinh N.Hợp
16-Yen Yen
17-Minsun
18-Elvis Phạm
19-Ricky-nguyen
20-Thích đủ thứ
21-Xhuynh
22-Monkimm
23-Singom
24-Thượng Chí
25-Thúy Nga
26-67_catang
Nhóm chốt 26 thẻ có tên&Nick

27-Duy Phúc
28-Mỹ Linh
Hai em bổ sung sau nên chỉ có thẻ trắng
29-An Mai- Thẻ trắng (Ds bổ sung gạch mềm đã ck cho Sinh Tòng)
30-Lê Trang -Thẻ trắng (vợ chồng nhà này vì bận em bế nên đã dk gạch mềm từ đầu với BTC chỉ lấy vé vào giờ chót nên sẽ nhập chung vào đêm hội với nhóm)
@@ Bích Lam- độc hành- đk nhập nhóm di chuyển chung nên ds sinh hoạt trại vẫn bên nhóm khách lẻ.
Gặp mọi người vào buổi Off chiều thứ ba nhe

Last edited:

vì ly do cong viec nên em chuyển qua đi chung với nhóm Anh Lâm Anh chị nhé.

DS tv tham gia cung xuống biển&lên rừng
1-Kim Hoa Bà Bà
2-Bacuanin
3-Bảo Thy
4-Trọng Trí
5-Cẩm Vy
6-Anh Khoa
7-Phúc mập
8-highback
9-heartless306
10-Vgdoanchinhthuan (Có việc đột xuất nên sẽ gặp nhóm trên ĐL)
11-giangwhtc
12-Jinvn
13-Candy Dũng
14-MrBi
15-TonyTrinh N.Hợp
16-Yen Yen
17-Minsun
18-Elvis Phạm
19-Ricky-nguyen
20-Thích đủ thứ
21-Xhuynh
22-Monkimm
23-Singom
24-Thượng Chí
25-Thúy Nga
26-67_catang
Nhóm chốt 26 thẻ có tên&Nick

27-Duy Phúc
28-Mỹ Linh
Hai em bổ sung sau nên chỉ có thẻ trắng
29-An Mai- Thẻ trắng (Ds bổ sung gạch mềm đã ck cho Sinh Tòng)
30-Lê Trang -Thẻ trắng (vợ chồng nhà này vì bận em bế nên đã dk gạch mềm từ đầu với BTC chỉ lấy vé vào giờ chót nên sẽ nhập chung vào đêm hội với nhóm)
@@ Bích Lam- độc hành- đk nhập nhóm di chuyển chung nên ds sinh hoạt trại vẫn bên nhóm khách lẻ.
Gặp mọi người vào buổi Off chiều thứ ba nhe

Đội hình chính thức của nhóm "Xuống biển&lên rừng"

vì ly do cong viec nên em chuyển qua đi chung với nhóm Anh Lâm Anh chị nhé.

Em không có tên trong ds sau Off của nhóm nên em rất tự do trong việc di chuyển của mình nhé. :)

Kiểm tra tk em vẫn chưa đóng chi phí, em đã và đã đóng chi phí cho nhóm nào hay khách lẻ.

Ban đầu bạn này có trong ds quăng gạch, nhưng Ds sau Off là những tv đã hoàn tất "thủ tục đầu tiên" của nhóm với BTC không có tên bạn này.

Last edited:
Cho tới giờ này số xe tham gia cũng gần 20, nên đội hình di chuyển cũng rồng rắn lắm chứ không phải dạng vừa đâu!
BB thấy kỳ này xe độc hành quá nhiều nên có một đề nghị nho nhỏ là hôm nay Off các bạn ngâm cứu xem có thể nhập đi chung xe lại cho tiết kiệm năng lượng và rút ngắn đội hình gọn hơn?

BB tính đi độc hành nhưng giờ lại tuyển xế dẫn đoàn đây...Xế xịn với em ViVa thần thánh đâu rồi? kkkk :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back