What's new

Xuyên Lào xe máy, 22/4 - 2/5/2010

Status
Not open for further replies.
Dự định làm chuyến như thế, từ tôí 22/4 - 2/5.
Được nghỉ Giỗ tổ 23/4 (10/3 âm lịch) và 30/4, 1/5, cộng vơí 2 thứ 7, 2 CN nưã là tròn chục ngày mà chỉ phải nghỉ phép có ...3 ngày.
Cơ hôị hiếm thâý để làm chuyến dài. Hiện tại có 2 xe, có bác nào mâú nữa thì join cho jui. Tôí đa là 4 xe cho nó đủ mâm nhâụ.
Thế đã, còn đi và về ntn thì chưa biết:D, có thể Bờ Y - Tây Trang hoặc ngược lại.

Không xem được hình Oáchman ơi :)) Mà xem được hình rồi không đi được thì còn khổ hơn :(

Không xem được hình Oáchman ơi :)) Mà xem được hình rồi không đi được thì còn khổ hơn :(

Chắc net nhà chú lởm, nhà anh vẫn xem bình thường mà:D.
Vụ kia vẫn chưa ok à?

Không xem được hình anh ơi, nhà em dùng mạng FPT mà không thấy đâu cả. Muốn ngó hình để có khí thế đi quá.

Sao tớ sd máy cá nhân (ở nhà) cũng như cơ quan đều xem tốt nhỉ???
Có ai xem được không ới tớ cái?
Tốt nhất, các bạn vào trang cá nhân của tớ, show cái album Anhchinhs là đơn giản nhất :D

Sao tớ sd máy cá nhân (ở nhà) cũng như cơ quan đều xem tốt nhỉ???
Có ai xem được không ới tớ cái?
Tốt nhất, các bạn vào trang cá nhân của tớ, show cái album Anhchinhs là đơn giản nhất :D

Em xem được mà! sao các bác bảo ko xem đc nhỉ? :T

Tớ xem được rồi, khà khà. Ko có em cào cào nào tham gia nữa nhỉ. Nếu được 4 ẻm cào cào thì đẹp, th hồ mà kéo nhau. Hí hí

xem ảnh mê mẩn thế. em cũng máu đi Lào, nhưng mà các bác đi dài ngày thế em đu theo không nổi. Thôi đành ngậm ngùi chờ dịp khác vậy.
Mà có bác nào định đi Lào đợt nghỉ 30/4 không, khoảng 4 ngày thôi ý (30/4 -3/5)? Cho em hóng hớt đi theo với

picture.php

picture.php

Săn thú

picture.php

Săn thú

picture.php

Những thằng rồ như chúng ta - Sung sướng

Photographer: Anhchinhs

Nếu e nhìn không nhầm thì đây là đoàn của bác Quang "già". Theo lời kể của bác thì số thịt đổi với mấy bác cầm súng kia cả đoàn ko ai dám ăn, chỉ có mình bác ăn trong 2 ngày mới hết. Nguyên nhân thì chắc ai đi trong đoàn mới bít =)).

Nếu e nhìn không nhầm thì đây là đoàn của bác Quang "già". Theo lời kể của bác thì số thịt đổi với mấy bác cầm súng kia cả đoàn ko ai dám ăn, chỉ có mình bác ăn trong 2 ngày mới hết. Nguyên nhân thì chắc ai đi trong đoàn mới bít =)).

Chính xác, Quang già và không ăn thịt:D. Nhưng đừng qoute ảnh:T

Em xem được hình rồi, tuyệt vời, muốn đi quá.
Em không có xe cào cào, chỉ có Exciter, xe đó liệu có đi được không anh.
Nếu được tham gia chuyến đi này thì đây là lần đầu em em đi xe máy sang nước ngoài và dài ngày nhất, các anh có kinh nghiệm chỉ giùm em hoặc tư vấn cho em nên chuẩn bị những đồ nghề, dụng cụ và nhu yếu phẩm thế nào cho chuyến đi thế này.

Em cảm ơn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,583
190,136
Latest member
linkvaow88
Back