What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt [ 2013 ]

Thịnh em muốn đi phượt thì khoảng tháng 3 thi bắt đầu đi. Vì thời điểm đó anh cũng đi. để chuẩn bị chuyến đi thì mùa tết này tranh thủ đi hướng dẫn kiếm tiền. Em học hệ Cao Đẳng trường CDN DLSG đúng ko?? anh cũng từ đó ra. nếu có dịp thì vào tháng 3 anh em mình lên đường. Chinh Phục 3 cực và 1 đỉnh. Chúc em thành công trong kỳ thi tốt nghiệp. Cuối Năm Anh ko thể đi được vì thời điểm này là vào mùa cho đến qua tết nên anh phải đi tour để kiếm tiền chó chuyến phượt. "Có thực mới vực được đạo".
Ah! Thịnh Tháng 5 vừa rồi đi xuyên việt là em khóa HD92 hả???

Thịnh em muốn đi phượt thì khoảng tháng 3 thi bắt đầu đi. Vì thời điểm đó anh cũng đi. để chuẩn bị chuyến đi thì mùa tết này tranh thủ đi hướng dẫn kiếm tiền. Em học hệ Cao Đẳng trường CDN DLSG đúng ko?? anh cũng từ đó ra. nếu có dịp thì vào tháng 3 anh em mình lên đường. Chinh Phục 3 cực và 1 đỉnh. Chúc em thành công trong kỳ thi tốt nghiệp. Cuối Năm Anh ko thể đi được vì thời điểm này là vào mùa cho đến qua tết nên anh phải đi tour để kiếm tiền chó chuyến phượt. "Có thực mới vực được đạo".
Ah! Thịnh Tháng 5 vừa rồi đi xuyên việt là em khóa HD92 hả???

Anh là ai mà biết rỏ infomation em dữ dạ ... Em hệ TCHD91No1 anh à .... Em cuối tháng 3 hoặc hơn em mới đi mà . Anh dòng nào của HD ? Anh tên gi ?

Anh Sinh nè. Biết ko??? em lo chuẩn bị thi tốt nghiệp và chuẩn bi tìm công ty đi HD mùa tết để lấy kinh phí cho chuyến đi.

cho mình tham gia với nhé. minh o thái nguyên. nhưng khoang 28/12 nay mình se lên đồng văn cùng nhóm bằng xe máy. bạn nào có dự định đi thì đi cùng nhóm mình nhé : 0977 400 858

Thịnh ơi em di xuyen viet duoc bao nhieu ngay? Anh dang thiet ke chuong trinh di khoang 45 ngay va dang nhờ tư vấn của 1 nguoi em tung di xuyen viet. Anh cung du kien ngay khoi hanh roi khoảng 10/3. Hien anh dang tim manh thuong quan tai tro cho chuyen di. co j lien lac voi anh nhe. khi nao anh lam xong chuong trinh se pót len cho moi nguoi xem.
Hiện giờ mình có 1 xế và 2 ôm (2 nữ)

Last edited:
Tháng 3 tới mình cũng có một chuyến đi XV nè, mà tính đi bằng xe đạp nên không biết tham gia thể nào với nhóm của bạn, hihi, nếu đi sớm hơn một chút thì có thể đi cũng đó, chúc các bạn đi thành công nhé,
ksvdc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back