What's new

Xuyên Việt bằng open bus từ HN, khởi hành 2 / 8 / 2010

Status
Not open for further replies.
Sozi vì hơi gấp 1 chút, đầu tiên bọn em có 2 người nhưng bạn em bị kẹt nên ko join đc. Em muốn rủ thêm 1 - 2 bác nữa đi cũng cho đỡ buồn & tiết kiệm :p, em nghèo nên đi kiểu bụi thôi ạ.

Dự kiến: Tối 2/8 đi từ Hà Nội
Lịch trình: định qua Huế - Hội An - Đà Nẵng - Nha Trang - cực đông - SG (còn tiền thì đi tiếp mũi Cà Mau)
Chi phí: Mang theo chừng dăm bảy T, bao giờ hết thì về :D Tất nhiên là ăn tiêu tiết kiệm.
Bác nào thích thì để lại lời nhắn ở đây nhé (beer)

đặt xe gạch ở đây chờ bác gọi tên.nik e là rapist987 sdt 0982371187 gặp nguyên.xin nt trc là wen wa phượt chứ số lạ e ko nge máy đâu nhé.thanks

thấy topic đồng ý tưởng với mình nên phải nhảy vô ngay! mỗi điều e máu me muốn đi luôn trong tháng 7, tháng 8 sang mùa mưa bão đi có phiền k bác :-?

đoàn mình là dự định đi bao nhiêu ngày để mọi người còn sắp xếp. Ước chừng 15 - 20 ngày gì đó thì ok

nhím ơi đi sớm hơn đi.mình đang lên lịch có khi ngày 20 này mình bắt đầu đi lun rùi.có bác nào đi tầm đấy thì pm mình nhé.mình đi bằng xe máy.thanks.

Nếu rảnh chút thời gian, các bạn có thể xem qua Chương trình "Hành trình Xuyên Việt" (Mục rao vặt Tour và dịch vụ) của bên mình. Riêng đối với ACE trong diễn đàn sẽ có những ưu đãi cụ thể. Đây là chương trình mở sẽ hỗ trợ tối đa mức tiết kiệm kể cả về sức khỏe và tiền bạc. Chúc các bạn vui.

Ôi, cái topic em lập từ năm ngoái mà các bác vẫn còn moi lên ạ? :D Năm nay thì em ko có kế hoạch gì rồi :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,579
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back