What's new

[Hỏi đáp] Xuyên việt bằng xe đạp (từ Cực Nam đến Cực Bắc hoặc ngược lại)

Re: Xuyên việt bằng xe đạp (từ cực nam đến cực bắc hoặc ngược lại)

Ôi cũng nhanh thật hồi lập topic này là tháng 6-2011, quay đi quay lại bây giờ đã là tháng 01-2013 và mọi chuyện đang dần trở thành hiện thực. Kế hoạch và cung đường đã lên giờ chỉ đợi địa lợi là đi thôi, sẽ chia sẽ với mọi người hành trình này sơm nhất! :L:hit
http://ridewithgps.com/trips/1057140

Ngày nào xuát quân vậy Vinh pham ơi????

Em xem các bác so sánh em với Jack theo em thì ko nên so sánh ơi hơn ai kém các bác ạ em cũng bái phục ông Jack lắm ông ấy nhìn nhỏ con thế mà đi mấy thắng liền chứ em đi có 2 tháng thôi mà kinh phí và sức khỏe của em chắc cũng hơn ông này , đồ liều lĩnh thì chắc là em cũng có chưa biết sợ là gì ăn bờ ngủ bụi là sở trường của em rồi em đi chủ yếu là để vãn cảnh và trải nghiệm cuộc sống mà

Thế này thì bác hơi máu, xong chuyến xuyên việt về thì chắc đùi to thêm mấy cm luôn nhỉ ???(BB)

chào bạn, add yh: huynhphuc9x, fb: tanphuc113 cho mình giao lưu với, mình sn93, ở HCM, hè này tính về quê bằng xe đạp đây!!! chia sẻ kinh nghiệm nha, thấy bạn hay quá :))

Hihi túm lại đến giờ này bác chủ thớt đã lên đường chưa hay vẫn còn đang bóng bàn ???
Em thấy như bác Giang Nam _000 mà lại hay ... một phát lên đường luôn chẳng lăn tăn gì cả ... hehehe ...

Sao bác này chuẩn bị nâu vậy mình chỉ có chuẩn bị có 1tháng mà đã chiến luôn từ cực bắc đến cực nam và đã thực hiện hết 13tỉnh miền tây bạn có thể xem top bích này của mình
https://www.phuot.vn/threads/46633-...g-đến-Cà-Mau-Đi-để-cảm-nhận-tình-người

Hihi mình có đọc topic của 2 bạn ... xứng đáng trang nam nhi !!!

a bữa đi chung ở Tha La đây, ngưỡng mộ Vinh Pham quá :D, khi nào đi làm cái phóng sự.
Hôm tết vừa rồi đi đường Hồ Chí Minh, đoạn Trường Sơn Tây từ Lao Bảo lên Phong Nha gặp 02 ông Hàn Quốc đi xe đạp từ Hà Nội vào t/p Hồ Chí Minh, chắc VN mình chưa có ai đi xe đạp bằng cung này, không biết Vinh Pham đi bằng QL1 hay đường HCM :)

Mod Vinh Pham dạo này bận rộn ghê nhỉ. lâu lắm rồi không vào Phượt xem anh em ta thế nào, thấy nhiều thay đổi quá.
Hành trình của Mod thế nào rồi, đã xong chưa?. mọi thứ cứ phiên phiến đi ko cần kỹ quá đầu. một vài kinh nghiệm nhỏ cho anh em mới bắt đầu nhé. nếu thấy hay thì Like nhé :p. https://www.phuot.vn/threads/54732-...2-(Hà-Nội-Cà-Mau)-Hạnh-phúc-lang-thang/page17

Chúc chuyến đi thành công

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back