What's new

Ý tưởng độc đáo về DU LỊCH

Status
Not open for further replies.

minhngoc.gem

Phượt tử
Bọn mình đang chuẩn bị thi 1 cuộc thi trên truyền hình với chủ đề DU LỊCH. Cần có một màn kịch, hát, múa... dài 4 phút để thể hiện một thông điệp có ý nghĩa về DU LỊCH. Nhưng ý tưởng thật khó quá, điều gì thực sự ý nghĩa trong DU LỊCH nhưng lại có thể diễn đạt chỉ trong 4 phút ngắn ngủi ?!? Mong các bạn yêu Du lịch giúp đỡ đóng góp ý tưởng.
Xin cảm ơn các bạn rất nhiều!

Bọn mình đang chuẩn bị thi 1 cuộc thi trên truyền hình với chủ đề DU LỊCH. Cần có một màn kịch, hát, múa... dài 4 phút để thể hiện một thông điệp có ý nghĩa về DU LỊCH. Nhưng ý tưởng thật khó quá, điều gì thực sự ý nghĩa trong DU LỊCH nhưng lại có thể diễn đạt chỉ trong 4 phút ngắn ngủi ?!? Mong các bạn yêu Du lịch giúp đỡ đóng góp ý tưởng.
Xin cảm ơn các bạn rất nhiều!
Nếu bạn kết hợp vừa du lịch vừa từ thiện hay ca ngợi đất nước bạn có phần lợi thế hơn trong mắt BGK.

Dùng bài Khát Vọng tuổi trẻ thể hiện.
Kịch bản dàn trải theo điệu múa (điệu múa là những hành động bước đi và tìm những nơi đẹp và những nơi cần khám phá) và theo lời nhạc.
Nội dung Thanh niên tuổi trẻ Bác Hồ mặc áo xanh tình nguyện đi tới những vùng xa xôi hẻo lánh của đất nước khám phá nét đặc trưng quê hương và cùng nhau giúp đỡ đồng bào nơi ấy...
Bạn thử xem ý tưởng của mình có sử dụng được không nhé ?
Chúc bạn có một cuộc thi vui và bổ ích thêm nữa chúc bạn thắng lợi thành công nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,471
190,101
Latest member
anhquannn
Back