What's new

Du lịch bụi Trung Quốc ( Tháng 6 hoặc 7/2015)

Các admin ơi, xí xóa cho em chút nhé.

Năm 2015, em định đi du lịch bụi Trung Quốc, dự kiến Bắc Kinh, Thượng Hải, Tô Châu, Hàng Châu....trong vòng 4-6 tuần, có lẽ khoảng tháng 6 hoặc tháng 7/2015.
Em: Tiếng Anh thì xiềng nhưng tiếng Trung thì... dở ẹc.
Vé máy bay, để em canh từ từ :) ( vì bây giờ còn quá sớm mà, đã có ai bán đâu mà mua). Tiền bạc thì...để dành từ từ, em không lo vụ này.
Em...cần tìm MỘT (1) bạn đồng hành biết tiếng Trung để đi chung cho vui, còn nếu không tìm được thì ...em sẽ đi học vậy. Em còn hơn một năm mà :D.
Mấy anh vui lòng để cho topic của em tồn tại tới ...hết tháng 3 nhe.

Cảm ơn mọi người đã đọc tin.
Jippo.

Bọn mình có 2 người là nam .xuất phát từ nam ninh dự tính đi hải nam ,lệ giang ,cửu trại câu vv mình cũng chỉ có khoảng 15 triệu giống bạn thôi kế hoạch khoảng 7/7 đến 10/7 xuất phát đi hết tiền thì về mà bạn lam visa chưa . Bạn ở hà nội hay ở đâu vậy . Bạn có thể để lại sdt để tiện liên lệ thảo Thảo luận

Cảm ơn bạn nhé. Mình vốn định đi Tây An thăm lăng mộ Tào Tháo, leo Trường Thành với lại lên Hoa Sơn cơ. Có điều vì không tìm được bạn đồng hành nên mình đã chuyển sang Malai rồi :(

Cảm ơn bạn nhé. Mình vốn định đi Tây An thăm lăng mộ Tào Tháo, leo Trường Thành với lại lên Hoa Sơn cơ. Có điều vì không tìm được bạn đồng hành nên mình đã chuyển sang Malai rồi :(

Tây An có mộ Tần Thủy Hoàng mà bạn, lăng mộ Tào tháo đến giờ tuyên bố tìm ra vài cái rồi nhưng cái nào cũng tranh cãi, đâu có cái nào được xác nhận

Tây An có mộ Tần Thủy Hoàng mà bạn, lăng mộ Tào tháo đến giờ tuyên bố tìm ra vài cái rồi nhưng cái nào cũng tranh cãi, đâu có cái nào được xác nhận

À đúng rồi, cảm ơn bạn nhé. Không hiểu sao lúc đấy mình lú lẫn nên gõ nhầm :D :D

Bạn chủ top ơi mình cũng muốn đu theo bạn, mạn Hàng Châu, Tô Châu mình chưa đi nên cũng ham hố lắm, nhưng bạn ơi tháng trước mình qua đsq TQ ở HN hỏi thăm vụ visa bây h visa chỉ còn đc có 15 ngày thôi bạn ạ, ko biết đến sang năm thì thế nào. Hôm ấy nghe vụ visa xong mà buồn ghê gớm, mình đợt nào đi cũng nhăm nhe ở gần 1 tháng mới chịu về. Nếu bạn lập nhóm ở FB thì ới mình nhé, để mình loi choi theo các bạn.

Hi Bonne,
Hiện gờ có mình và bạn Yochan thôi à, mà bạn Yohchan thì ...chưa chắc lắm, chắc mình không có lập group FB gì đâu bạn à, tiếng Hoa bạn khá không? Vụ visa mình hỏi agency ở SG thì được 1 tháng đó, từ đây tới đó còn xa lắm, tới đó mình tính tiếp vụ visa nhen :)

Bạn ơi , mình cũng có dự định đi năm sau , nhưng ctrình của mình là đi từ phía hà nội qua cửu trại câu hay các vùng gần đó , vì tháng 11 năm nay mình đi hàng zhou , thượng hãi , bắc kinh rồi . có gì tụi mình có thể trao đổi km , mình ở sg nhé ,

Bọn mình có 2 người là nam .xuất phát từ nam ninh dự tính đi hải nam ,lệ giang ,cửu trại câu vv mình cũng chỉ có khoảng 15 triệu giống bạn thôi kế hoạch khoảng 7/7 đến 10/7 xuất phát đi hết tiền thì về mà bạn lam visa chưa . Bạn ở hà nội hay ở đâu vậy . Bạn có thể để lại sdt để tiện liên lệ thảo Thảo luận

t cũng ham hố lệ giang, cho t tham gia hóng với nhé . sđt của t 0973307355 nhé ,cám ơn b

Chào cả nhà,
Thế giới rộng lớn bao la, bao nhiêu danh lam thắng cảnh thiêu gì nơi đi mà phải đi TQ lúc này?????

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back