Cung TRONG NƯỚC

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

Góc của Dỏm

Tư vấn, hỗ trợ lên cung
Chịu trách nhiệm chính: caonguyendom
Threads
333
Threads
333

Cung Thương mại

Dành cho các leader có kinh nghiệm giới thiệu lịch trình và chi phí cho mỗi chuyến đi nhằm thu hút thành viên có nhu cầu tham gia.
Threads
720
Threads
720

[Đã đi] HÀ GIANG và hoa Tam Giác Mạch **CHIẾN** Sáng thứ 5 (29/10) - Chiều CN (1/11).

HÀ GIANG và hoa Tam Giác Mạch **CHIẾN** Sáng thứ 5 (29/10) - Chiều CN (1/11).

Mùa Tam Giác Mạch đang nở rộ, hoa cải cũng đã trắng trời.
Tạm gác mọi công việc, nhấc ôm lên xe và "nổ máy...

Last edited by a moderator:

[Đã đi] Phượt nhẹ: MCC -Sa Pa - Y Tý Tây Bắc mùa lúa chín vẫy gọi 16-20/9 ( 4 ngày 4 đêm)

Phượt nhẹ: MCC -Sa Pa - Y Tý Tây Bắc mùa lúa chín vẫy gọi 16-20/9 ( 4 ngày 4 đêm)

Hi mọi người,

Dọc ngang khắp dải miền Nam, miền Trung và Tây nguyên nhiều mà chưa đi được Tây Bắc một...

Last edited:

[Đã đi] (Tuyển xế) Về quê mình ở Đồng Tháp chơi

Hi mọi người,
Cuối tuần này mình có chuyến về quê vào thứ 7, ở Đồng Tháp. Mình cũng thường rủ bạn bè về chơi, nhưng đợt này tụi nó bận hết trơn rồi. Ai muốn đi chơi thì vui lòng liên lạc với mình...

Last edited:

[Đã đi] Mù Cang Chải - Chế Tạo - Mường La - Bắc Yên - Vạn Yên 30/8 - 2/9

Tôi rất khoái cung đường Chế Tạo – Mường La từ lâu mà chưa có điều kiện để chinh phục, cuối tuần này một số anh em chiến hữu của tôi lên đường chinh phục cung đường này nhưng mình thì không thể...

[Đã đi] Hỏi về cột mốc đỉnh Bạch Mộc

Tình hình là tháng 9 mình định lập đoàn leo Bạch mộc lần 2 nhưng nghe đâu mốc trên bạch mộc bị mất, không biết thực hư thông tin thế nào và bây giờ còn không.
Anh chị, bạn nào mới check cho mình...

[Đã đi] Đà Lạt - Nha Trang - cực Đông ngày 26-28/07

Lịch trình lùi lại 1 ngày trùng vào ngày cuối tuần 27-29/07
Như tiêu đề ai máu me join cùng bọn mình cho vui (c)
Ngày 1: Đà Lạt – Nha Trang. Ngủ đêm tại Nha Trang...

[Đã đi] Đảo ngọc LÝ SƠN - CỰC ĐÔNG hành trình đi tìm nữ thần mặt trời ( 26/4 - 02/5/2015)

Đảo ngọc LÝ SƠN - CỰC ĐÔNG hành trình đi tìm nữ thần mặt trời ( 26/4 - 02/5/2015)

DEAR ALL!

Sau những chuỗi ngày rong ruổi khắp các nẻo đường Tây Bắc để lên núi ẩn dật, luyện...

[Đã đi] Xuyên Việt mùa Xuân

chuyến đi hoàn thành

Last edited:

[Đã đi] Vui Tết với đồng bào Thái ở Mường Nhé(16/2-23/2)!

Chào các Bạn!
Mình muốn 1 cái tết khác khi sang tuổi băm, nên muốn trở lại và ăn tết với gia đình người Thái đặc biệt trong chuyến đi A Pa Chải năm xưa... Chuyện này sẽ được Mình kể khi đi chung...

Last edited:

[Đã đi] [TUYỂN GẤP] Chinh phục nóc nhà Đông Nam Bộ ( LEO NÚI BAN ĐÊM ) - 13-14/12/2014

[TUYỂN GẤP] Chinh phục nóc nhà Đông Nam Bộ ( LEO NÚI BAN ĐÊM ) - 13-14/12/2014

- Tuyển mem gấp leo núi ban đêm , khởi hành vào thứ 7 - CN ngày 13 - 14/12

- Ai có thể join ? Ai cũng ok.Ko...

Last edited:

[Đã đi] Hoa vàng Đà Lạt tối 14/ 11 - 16/11/2014

Tranh thủ lắm mà không đu theo đc các nhóm khác nên mình rủ rê thêm 1 ít thành viên cùng khám phá cung đường hoa Dã quỳ.
Hiện có 2 xế 1 ôm. Chốt ở 4 xế 4 ôm.
Phương tiện : lên ĐL = xe máy, về =...

Last edited:

[Đã đi] Lên Mường Lát, Qua Pù Luông, ghé thác Thạch Lâm 30/8- 2/9/2013

Mình mượn tạm lịnh trình của một vài bạn trên phượt và edit thêm cho phù hợp với cung của mình:

“Sông Mã xa rồi Tây Tiến ơi!
Nhớ về rừng núi nhớ chơi vơi
Sài Khao sương lấp đoàn quân mỏi
Mường...

Last edited:

[Đã đi] Tìm hotboy hot girl dạo biển ở Cát Bà 31-01 đây :D

Tình hình là mai em theo đoàn cq du lịch tới Cát Bà rồi. CŨng nói thật cq toàn bác già, các thím có gđ con nhỏ. Mỗi em độc thân thôi :(( , có nhóm bạn trẻ nào 9x, 8x cũng ăn uống chơi bời trùng...

[Đã đi] Vườn quốc gia Ba Vì - làng cổ Đường Lâm ngày cuối tuần ( 27/07/2014)

Vườn quốc gia Ba Vì - làng cổ Đường Lâm ngày cuối tuần ( 27/07/2014)

DEAR ALL!

Nhóm mình có dự định đi VQG BA VÌ, ghé qua làng cổ ĐƯỜNG LÂM vào cuối tuần này...

Last edited:

[Đã đi] 722 - Nậm Nung Xanh - Nam Ka Hồ - Lán Tranh - Đưng K'Nớ (sáng 2/8 - 5/8/2012)

722 - Nậm Nung Xanh - Nam Ka Hồ - Lán Tranh - Đưng K'Nớ (sáng 2/8 - 5/8/2012)

Sẽ là một đêm trăng nơi núi rừng Nậm Nung xanh và một sớm bình minh sương giăng mặt hồ Nam Ka.

Sẽ mỏi nhừ tay...

[Đã đi] Tuyển xế đi Cao Bằng: Chạy dọc đường biên, săn tìm cột mốc... (Tối 30/8-2/9)

Tuyển xế đi Cao Bằng: Chạy dọc đường biên, săn tìm cột mốc... (Tối 30/8-2/9)

Chủ thớt Namnkpe (Nam Nguyen) 0986811279

Cao Bằng, tỉnh biên giới vùng Đông Bắc tổ quốc, với nhiều danh thắng...

Last edited:

[Đã đi] Lặn ngắm san hô vịnh vĩnh hy – hạ trại ngắm trăng mũi dinh 5/4 đến 8/4/2012

Lặn ngắm san hô vịnh vĩnh hy – hạ trại ngắm trăng mũi dinh 5/4 đến 8/4/2012

Vịnh Vĩnh Hy, khu vực Mũi Dinh nói chung và hải Đăng Mũi Dinh nói riêng đều nằm trong khu vực tỉnh Ninh Thuận quê...

[Đã đi] Tuyển gấp 1 xế mai chạy Bắc Hà xem đua ngựa....:D (6-8/6/2014)

Lịch trình như sau : Ngày 1(m6/6) : Hn - Yên Bái -BắcH Hà ; Ngày 2 :Bắc Hà - Simacai - Sapa ; Ngày 3 : Sapa - Lào Cai - MCC - Nghĩa lộ - Hn :D. Kinh phí thì tầm 1000k đổ lại thôi, vì phần ngủ nghỉ...

Last edited:

[Đã đi] Đi Cần Giờ 1 ngày (22/9-CN)

Chào các bạn, do mình vào SG làm việc nên cũng muốn tranh thủ khám phá những điểm tham quan ngắn ngày gần SG.Qua tìm hiểu mình thấy Cần Giờ cũng có nhiều ý kiến trái chiều khen chê mà cũng gần...

[Đã đi] Lý Sơn dịp nghỉ lễ 30/4/2014

Đây là plan tụi mình dự tính nha các bạn,có thể tùy chỉnh theo ý thích nha:

Ngày 30/04/2014, 14h xuất phát tại bến xe Miền Đông đi Quảng Ngãi bằng xe giường nằm Chín Nghĩa ( 370k/lượt,bao gồm ăn...

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
44,528
182,045
Latest member
ngochuynh12396