Cung TRONG NƯỚC

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

Góc của Dỏm

Tư vấn, hỗ trợ lên cung
Chịu trách nhiệm chính: caonguyendom
Threads
333
Threads
333

Cung Thương mại

Dành cho các leader có kinh nghiệm giới thiệu lịch trình và chi phí cho mỗi chuyến đi nhằm thu hút thành viên có nhu cầu tham gia.
Threads
720
Threads
720

[Đã đi] Có một 722 khác - 18g00 27/6 - 30/6/2013 - SG - 722 - SG

Last edited:

[Đã đi] Checkin cực Nam - Lang thang An Giang từ 2/1 - 6/1/2019

Checkin cực nam - Lang thang An Giang từ 2/1 - 6/1/2019 cưỡi xe máy từ Sài Gòn.
Làm chuyến đầu năm cùng đi các bợn. Team hiện tại có 3 nam rồi.
Plan chi tiết trong google sheet nha...

Attachments

• ca mau an giang map.jpg
    ca mau an giang map.jpg
    123.3 KB · Views: 66
    93.7 KB · Views: 51
  • mui ca mau.jpg
    mui ca mau.jpg
    83.5 KB · Views: 27

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành đi Sài Gòn - miền Tây (2/11-5/11)

Chào mọi người,

Mình muốn kết bạn đồng hành đi Sài Gòn - miền Tây. Mình khởi hành từ Hà Nội vào Sài Gòn, sau đó chơi ở Sài Gòn 1 ngày rồi xuống miền Tây chơi 2 ngày còn lại, sáng 5/11 mình sẽ về...

Last edited by a moderator:

[Đã đi] Mù Cang Chải mùa lúa chín (MCH-TP Sơn La-Mộc Châu-Tà Xùa) tối ngày 4/10 - THIẾU 1 NỮ ĐỦ TEAM 10 NGƯỜI!

xin chào các bạn đam mê phượt,

Mình đến từ Đà Nẵng, Quang Hà, sn 1991. Với kinh nghiệm đi khá nhiều nơi và lên cung hợp lý nên mình xin phép rủ rê tham gia cung Tây Bắc cực đẹp này.
Dưới là lịch...

Last edited:

[Đã đi] Quảng Bình - Phong Nha- Kẻ Bàng - Suối Moọc (06-09/10/2018)

Mình solo Quảng Bình từ 06-09/10/2018.
Rất mong muốn gặp gỡ các localers hoặc travelers để giao lưu và cùng tìm hiểu về văn hóa và con người nơi đây, cùng cảm nhận vẻ đẹp của thiên nhiên nữa...

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành Cần Thơ - Cà Mau (7-8/9/2018)

Dear,
Mình từ Hà Nội, solo vào Cần Thơ rồi thuê xe máy thẳng tiến Cà Mau, trên đường sẽ dừng chân vài địa điểm.
Bạn nào có thời gian rảnh, đồng hành cùng mình nhé.
Rất mong gặp được các local guys...

[Đã đi] cung đường nắng gió và cát xuyên việt

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành HN - SƠN LA - ĐIỆN BIÊN - MCC: từ tối mùng 3 tết 18/2 đến 21/2

Tìm bạn đồng hành HN - SƠN LA - ĐIỆN BIÊN - MCC: từ tối mùng 3 tết 18/2 đến 21/2

QUY TẮC TỔ CHỨC:
Mình mong muốn lập đoàn để kiếm thêm vài người bạn đồng hành cho chuyến đi xa mục...

[Đã đi] Rủ rê leo núi bà đen thứ 7 tuần này

Tình hình mai coi đá banh việt nam xong mình với bạn mình leo núi bà đen lúc 10h đêm. Có bác nào đi không, nhập đoàn cho bớt sợ ma. Ai đi để lạo số đt nha. Mình sẽ gọi

Last edited:

[Đã đi] Hành trình 9 cửa sông đồng bằng sông cửu long, ngày 5 – 7/4/2013

Có rất nhiều bài báo viết về nó, có những người đã từng ở chung với nó, sử dụng nó,… nhưng chưa ai hiểu tầm quan trọng của nó. Thì thôi vác balo đi để khám phá cái đơn điệu và chân chất của Miền...

Last edited:

[Đã đi] Xin đi ké Hồ Chí Minh - Đà lạt - Vũng Tàu

Xin chào mọi người
Tuần sau mình có vào Hồ Chí Minh chơi cần tìm các tour đi Đà Lạt, Vũng Tàu, Miền Tây.
Các bạn có đoàn nào đang thiếu người cho mình xin sờ lót theo chân với
Thời gian từ...

[Đã đi] Một ngày thần tốc: Pleiku-Kontum-Bờ Y-Lào-Cột mốc ngã 3 Đông Dương 21-22.06.2013

Một ngày thần tốc: Pleiku-Kontum-Bờ Y-Lào-Cột mốc ngã 3 Đông Dương 21-22.06.2013

Đặt vé đã lâu, nay mới nhớ nên làm cung đường thần tốc, bao người đã đi qua, và đã có biết bao kinh nghiệm...

Last edited:

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành HN - MÙ CANG CHẢI - SAPA - Y TÝ: từ ngày 1/9 đến 4/9

Tìm bạn đồng hành HN - MÙ CANG CHẢI - SAPA - Y TÝ: từ ngày 1/9 đến 4/9

QUY TẮC TỔ CHỨC:
Mình mong muốn lập đoàn để kiếm thêm vài người bạn đồng hành cho chuyến đi xa mục đích thêm bạn...

[Đã đi] Đi vườn quốc gia Ramsar Giao Thủy ngày 05/05 ->06/05

Lịch cụ thể như sau :

Sáng thứ 7 ngày 05/05 mọi người tập trung lúc 10h sáng tại tp. Nam Định, PS: đối với những ôm mà xế ở Hải Phòng sang thì chịu khó bắt xe về tp. Nam Định, ae sẽ ra tận bến...

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - LẠNG SƠN - MẪU SƠN - BẮC SƠN từ đêm 07/7 - 09/7

Tìm bạn đồng hành 2 ngày HÀ NỘI - LẠNG SƠN - MẪU SƠN - BẮC SƠN đêm 07/7 - 09/7

QUY TẮC TỔ CHỨC: :T
Mình mong muốn lập đoàn để kiếm thêm vài người bạn đồng hành cho chuyến đi xa mục...

Last edited:

[Đã đi] (Tuyển thêm 1 mems) Tà Năng - Phan Dũng - Bàu Trắng - Kê Gà .-SG - 30/4 , 1 và 2/5 .

(Tuyển thêm 1 mems) Tà Năng - Phan Dũng - Bàu Trắng - Kê Gà .-SG - 30/4 , 1 và 2/5 .

*** LỊCH tRÌNH : Chuyến 30/4 . Tà Năng - Phan Dũng - Bàu Trắng - Kê Gà .-SG

+ Lịch trình đi:
***Thứ 6...

[Đã đi] Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - HÀ GIANG - ĐỒNG VĂN: từ đêm 28/4 - 2/5

Tìm bạn đồng hành HÀ NỘI - HÀ GIANG - ĐỒNG VĂN: từ đêm 28/4 - 2/5

QUY TẮC TỔ CHỨC:
Mình mong muốn lập đoàn để kiếm thêm vài người bạn đồng hành cho chuyến đi xa mục đích thêm bạn...

[Đã đi] Đảo Ngọc Vừng 30/4/14-03/5/14

Nhóm mình quyết định đợt 30/4 này đi nghỉ dưỡng tại Đảo Ngọc Vừng. Ăn hải sản và tắm biển. Hiện đã có 5 người tham gia, mong muốn có thêm bạn đồng hành để đoàn đủ 16 người là đẹp nhất. KHông phân...

Last edited:

[Đã đi] Đà Nẵng, Huế - Tìm bạn ghép đoàn vào vườn QG Bạch Mã, thác Đỗ Quyên - 10/03/2017

Đà Nẵng, Huế - Tìm bạn ghép đoàn vào vườn QG Bạch Mã, thác Đỗ Quyên - 10/03/2017

Sáng ngày 10/3 Mình và bạn mình dự định đi xe máy thăm quan đèo Hải Vân checkin từ Đà Nẵng rồi chạy thẳng...

Last edited:

[Đã đi] Ban Mê Thuột 23-26/9/2016

chuyến đi hoàn thành

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
42,409
181,461
Latest member
tsuhani