What's new

Sapa - Gần mà Xa

Thôi chết, thực ra Sapa thì chắc ai cũng đi ít nhất một lần rồi, có vụ trèo lên Phăng Xi Phăng hồi xưa thì mốt nhưng bây giờ thì ai cũng lên cả.

Em về nhà thấy ảnh chụp toàn mẫu chứ chả có ảnh phong cảnh gì cả.
Bác nào vào chữa cháy hộ em cái.

Em show cái mặt em lên đây cho các bác đâm nhé.

Trông mặt bác Sơn quả tình hơi hãi, nhưng thôi em vẫn vào ủng hộ anh Sơn em mấy cái ảnh Sapa, kẻo topic của bác ấy ế ẩm, lần sau bác ấy lại tụt hứng. (em là em cũng vì đại cuộc thôi)

Em thử post phát gọi là

Last edited:
Ủng hộ đại nhân Tê tê
Sapa - Xa mà gần là cái đèo Ô Quy Hồ dân gian gọi là (NT) ... ơ em ứ nói đâu - bác Cao Sơn vào mắng em chết :T

P.S: Ảnh này do Judy bạn em chụp T10/2006 nhân một chuyến xẹt ngang Sapa, em đang tìm ảnh em chụp mà chưa thấy hị hị :)

Cái tiêu đề Sapa gần mà xa nghe có vẻ mơi mơi đấy, hứa hẹn nhiều chuyện hay đậy

Trong lúc đợi bác SơnTT thay chữ vào gạch, em tập post ảnh, là cái ảnh cũ đi cùng bác Cao Sơn rồi gặp vàng ở Ô Quy Hồ tí nhé hi hi

Last edited:
Các bác ơi có ai đi lại lần 2 hay 3 thì cho chúng e đi cùng với, tuần sau hoặc tuần sau nữa đê, bọn e đều đi được, có 2 nhân đã sẵn sàng, tuần sau là tốt nhất.

Mình không hiểu sao bạn Quang lại có thể mê cái tay ăn mặc hở hang hớ hênh thế kia nhở?
Lúc đấy đang mơ về một chốn ở bên kia quả núi trước mặt được xây bằng vàng mới nhặt được à????

Tuy im tiếng dưng em vẫn ghi nhớ mấy chuyến đi để đời với bác Cao Sơn từ cái thời đời lộc cộc :D

Bác kể chuyện lượt phượt đi, hay những chuyện như kiểu "điểm 0 điểm 6 điểm 9"... cho sướng những lúc vào lượt phượt forum ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back