What's new

1 ngày,... bạn mài đũng quần trên yên xe (máy) nhiều nhất được bao nhiêu Km??????

Re: Kỷ lục Phuot: 1 ngày,... bạn mài đũng quần trên yên xe (máy) được bao nhiêu Km???

Lâu rồi mới quay lại cái thớt của mình, híc (NO)
Rất chân thành cảm ơn các bậc tiền bối đã tham gia cùng chủ thớt cho xôm nhà xôm cửa, mục đích của thớt này khi lập ra cũng chỉ để giải trí và anh em trao đổi thông tin với nhau mà thôi, không mang tính chất ganh đua gì về tốc độ cả.
Một lần nữa, Stone xin chân thành gửi lời cảm ơn đến mọi người. :)
Chúc mọi người luôn bình an trên những cung đường. (c)
(BB)

Re: Kỷ lục Phuot: 1 ngày,... bạn mài đũng quần trên yên xe (máy) được bao nhiêu Km???

chang biet ai noi that ai noi gia.nhung e noi cac bac co tin hay k:1 minh chay tu thanh hoa vao trong da nang tren chiec fx do len thanh exciter trong vong 11 tieng.tu 7h sang toi 6h toi.chay k nghi 1 phut nao.chac cung fai hon 600km

Có một lần mình đi từ SG ra Mũi Né, 350km, hết 10 tiếng, từ 9g sáng tới 7g tối. :) Vừa đi vừa chơi. Đi vậy mới vui. Đi gấp quá không thưởng thức được gì.

không biết bao nhiêu km, chỉ biết là từ SG đến thành phố Phan Rang, hoặc từ SG - TP. Cà Mau.

không biết bao nhiêu km, chỉ biết là từ SG đến thành phố Phan Rang, hoặc từ SG - TP. Cà Mau.
SG-Cà Mau khoảng 347km (thông tin bên nhà xe Mai Linh), SG-Phan Rang 335km (cái này là mình đi thực tế).
Bà con chuẩn bị xem đoàn bác Trần Quyền đi sinh nhật phượt có đoạn chạy ~600km, thì rõ xem 1 ngày có thể chạy bao nhiêu !

...hôm giỗ tổ Hùng Vương 12/4/2011: 650km/13h Nha Trang - TP.HCM bằng con Viva.
Bác chém gió kinh nhễ...Nha Trang - Tp HCM mà 650km hả bác???

Mình thì không đi nhanh nhưng đã thử thì QL1A bình quân 1h đi 40km và đường HCM 1h bình quân 50km, mình thấy như thế là vừa vì đảm bảo không bị bắn tốc độ và cũng nghỉ ngơi ăn uống.

Có bạn đi Sg-HN trong 24h đó, ra tới đó xỉu tại chỗ, đi bằng xe 1000cc

300km, đi từ đồng nai về tiền giang, đuối như cá đuuối

Bác chém gió kinh nhễ...Nha Trang - Tp HCM mà 650km hả bác???

Hổng phải bạn nuamua nổ đâu bạn. Chủ yếu là cung đường thế nào thôi. Tại bạn toàn nghĩ là chạy trên QL1. Nếu cần, thì SG-Nha Trang có thể chạy thành hơn 1000km cũng được!

Mình đã từng chạy SG-NT như vầy: SG - Long Hải - đường ven biển - Mũi Kê Gà - Phan Thiết - QL28 (đèo Gia Bắc) - Di Linh - Đức Trọng - Nam Ban - Tà Nung - Đà Lạt - đừờng 723 (đèo Hòn Giao) - Diên Khánh - Nha Trang. Về tới NT đồng hồ chỉ: 600km.

Dĩ nhiên là không đủ sức khỏe đi 1 ngày nên hổng dám đăng ký vô đây!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
ncvinh123
Back