What's new

10 điều cần biết trước khi lên đảo Ó!

Tắm Dr.Thanh

Có thể bạn chưa quen tắm bằng thảo dược trộn đường thì lần này bạn sẽ có cơ hội tận hưởng.

Lên đảo Ó tắm Dr.Thanh với Phượt Sài Gòn.

> 30 member, mỗi member được phát 2 chai Dr.Thanh

Trong thời gian ngắn nhất ai tắm ướt toàn bộ cơ thể thì được phần thưởng là 4 thùng Dr.Thanh

=)) ối giời ơi được tài trợ 192 chai Dr.Thanh thì ko tắm thì làm gì giờ hả pà con?

Sao lại tắm hả giời

Mày gửi ngay cho anh chỗ 92 chai nước vối đấy cho anh nhé . Mình thích loại nước vối đó :D

Bú vú ai ??

Sao lại tắm hả giời

Mày gửi ngay cho anh chỗ 92 chai nước vối đấy cho anh nhé . Mình thích loại nước vối đó :D

SG không chơi thì thôi, chơi phải chơi tới bến luôn.

Lớn lên ai cũng đã từng 1 lần Bú vú của mẹ, không những thế bây giờ còn tranh dành với con nữa =)):)). Lên Đảo Ó, thì các bạn sẽ được thỏa thích làm chuyện đó.

Ôi bầu sữa thơm lừng làm sao :)

Sờ và Nắm

Bạn đã từng sờ cái gì vừa cứng cứng, vừa mềm mềm trên cơ thể của người khác chưa ???

Để Đảo Ó bạn sẽ được toại nguyện làm việc ấy ;)(c)

Thông tin chi tiết tại Đảo Ó. sờ mó. em nhột quá

iu. hâm mộ chị evil từ lâu lắm rùi. chả lẽ em mua vé máy bay vào xì goong nhể. em là em thích màn tắm kìa. hơn cả spa

OFFLINE ĐẢO Ó CẦN CHUẨN BỊ NHỮNG GÌ???
1> Hòn: mỗi bạn sẽ phải mang theo 1 hòn và thuyết trình về hòn đó (cái này bạn Linh post rồi) .
2>Quần áo : Các bạn nên chuẩn bị 02 bộ quần áo và đồ bơi (nếu muốn).Quần áo nên bọc trong ny lon và phân loại từng thứ một trước khi bỏ vào balo vì chúng ra sẽ đi thuyền ra đảo Ó nếu chẳng may trời mưa hoặc rơi xuống nước thì....
3>Đèn pin :nếu có đèn đeo đầu càng tốt còn không thì có đèn pin nào mang đèn pin nấy (nhớ mang theo cả pin nữa nhé).
4> Dép: kinh nghiệm của tớ là lúc đi xe máy các bạn nên mang giày nhưng lúc nào cũng nên mang theo 1 đôi dép vì có dép sẽ giúp các bạn cơ động hơn trong việc chơi bời và đi lại.
5>Balô: nhớ mang loại balô có áo mưa để trùm kín (đề phòng trời mưa)
6> Võng: nếu bạn nào có võng thì nên mang theo (ngủ võng dể hơn ngủ lều).
7> Thuốc : nếu bạn nào có bệnh gì thì nhớ mang theo thuốc cho riêng mình nhé
8>Áo mưa: nên mang theo để đề phòng trời mưa nhé.
9> Bao cao su : mang theo để bọc điện thoại, ví tiền, máy ảnh đề phòng lúc lên thuyền. Màn trình diễn công dụng của bao cao su sẽ được sami thực hiện và khuyến mãi một bài thơ về "khoai mì" của sami.
10> Giấy tờ xe, bảo hiểm xe và CMND: nhắc cái này hơi thừa một chút nhưng các xế phải mang theo đầy đủ giấy tờ xe nhé.
11>Bát đũa cá nhân: cái này không bắt buộc nhưng theo tớ nghĩ các bạn nên mang theo đề phòng trên đảo không đủ nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back