What's new

[2018] HCM - Nhật Bản mùa hoa anh đào (tầm 26/03) hay momiji (tầm t11)

Status
Not open for further replies.
Tổng chào

:) Nhà nghèo nên phải lên kế hoạch trước cả năm trời. Mong bà con đừng ném đá

Dự là ma mới - tui - định lên lịch đi Nhật năm sau, 2018.

Lỡ mê đất nước mặt trời mọc mất rồi. Trước mắt dự kiến đi vào mùa sakura sang năm, tầm 26/03, hay nếu ko đc thì đẩy luôn tới mùa momiji (tầm t11), thời gian 1 tuần lễ (vì dự kiến xa quá nên có thể ngắn/dài hơn khi tới đó, tùy đk tiền bạc)

Bà con cô bác có ai dự kiến đi Nhật cùng thời điểm cho FirstLord xin 1 vé với.
Ai có lòng cho cái msg inbox.

T/t cá nhân: Nam - Già đầu (s/n 84) mà vẫn lính mới (vì trước giờ đi tour) - dân xì gòn, đang sống & lao động tại TPHCM.

PS: Tui mê Europe ngang hàng Japan + đủ độ khùng = Nên ai có team đi Europe (các nước dọc sông Danube, Trung Âu, Bắc Âu....) cho xin vé luôn ạ ;) Đang cân nhắc 2 nơi.

:D Ko có việc gì khó, chị ngại ko có tiền.

Đùa chứ visa Nhật căng đét mỗi vụ CM TK thôi. Mà bạn biết cách hay biết chỗ thì khoẻ re.

Mình cũng dự định đi Châu Âu dip 30/4 năm sau ;)
Tình trạng cũng tương tự bạn: trước jo đi tour, chỉ tự túc khi loanh quanh Dong Nam Á
Lần đầu muốn tự đi để cảm cái đẹp và tự do của Châu Âu
Có cơ hội thì đi chung với tớ nhé
Tiện thì bạn llac với mình qua email: [email protected]

Hên quá, mới vừa manh nha trong đầu tình cờ thấy topic này
Bạn dự tính đi đâu ở Nhật và thời gian bao lâu? Khi nào chốt cung đường và thời gian hay chỉ mới dừng lại ở mức độ rủ rê:D
Để tiện thông tin liên lạc qua email: [email protected] trao đổi thêm nhé

@All: Topic này sắp sửa trở thành outdated :D

Topic này chỉ mới dừng ở mức rủ rê. Nói thật tui hem nghĩ sẽ có nhiều người hỏi thăm vậy :D

FirstLord sẽ post topic mới, có cung đường cụ thể (đang vắt óc đây. Nhật với Europe chỗ nào cũng đẹp, cũng thích :(), thời gian đi.... để các chư vị quần hùng biết rõ hơn.

Ai quan tâm ---> Inbox tui. Ko post email/sdt linh tinh ở đây, đề phòng spam :))

Bật mí tẹo: FirstLord dự kiến đi đợt Golden Week 2018, trùng với nhiều public holiday ở VN ---> tận dụng tối đa ko phải xin nghỉ phép quá nhiều (Ko thôi boss lại nhăn ;) ) Hi vọng đợt đó còn hoa, ko thì ngắm cảnh vậy.

@Lionlord: Chưa bít nữa bạn. Trước mắt thấy khá nhiều quan tâm, mà ko bít post cung đường lên còn bao nhiêu quan tâm :D:D:D:D

mail minh [email protected], mình rất muốn đc đi đến Nhật xem mùa hoa anh đào nhưng chưa biết đi và di chuyển như thế nào! nếu đc cho mình thêm thông tin liên lạc nhá! mình cảm ơn

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,950
Latest member
lifecarenutritions
Back