What's new

20n105e

Công đầu có lẽ ai cũng đồng ý thuộc về bác Hoa Hạ, người đã chuẩn bị đầy đủ các loại thủ tục, giấy tờ từ ở nhà; đến nơi phải hóa giải tới nơi tới chốn các chiêu của các bác biên phòng; hy sinh làm con tin để anh em đi chấm, đặt các bác biên phòng vào tình thế sự đã rồi. Không có bác Hoa Hạ thì không thể đi cái chấm này được. Các bác nào dòm ngó cái chấm này cũng nên lưu ý.

Cái lộ trình bác anhminh thiết kế thật là hoàn hảo, chính xác đến từng chi tiết một. Em được cho biết rằng bác anhminh không cần mất nhiều thời giờ cho cái lộ trình ấy, thật đáng kinh ngạc. Nhờ sự chuẩn bị tốt của bác anhminh, em cứ việc đi mà chẳng cần phải động não, sướng thế.

Last but not least, công tác hậu cần được kỳ nữ vigro chu toàn. Lúc vừa gặp mọi người cách chấm 132 mét, mấy thanh chocolate của vigro làm mọi người phấn chấn hẳn lên, quyết tâm đạp chấm bằng được. Khi rời nhà trưởng thôn Vịn, ngao ngán nhìn quãng đường về thì cây xúc xích từ ba lô vigro mới ngon làm sao.

Ừm anh GPS nên viết thêm một câu là, cũng có hơi buồn vì vắng bạn Black để an ủi người ngồi nhà ngóng chấm chứ :( - ai lại chả nói gì như vậy bao giờ (NO)

@AM: em chỉ bảo là not top chứ có nói less đâu :((

Mà lần này lại ko có ảnh như Khau Cọ à các bạn?

Tối qua tự nhiên em nhận ra T.Top mí lại T.Bop chỉ khác nhau có chữ TỜ mí lại chữ BỜ, mà nghe chừng chữ BỜ có vẻ khiêu khích hơn í các bác nhỉ? (c)

thôi, để mồi các bạn vậy:
trong lúc đợi các bạn đến sau, tớ tranh thủ rẽ vào thăm trước cái chấm. Nhưng chỉ dừng ở mức này:
picture.php

picture.php

chỗ này là 1 khe nước cạn, tớ leo lên đến đây. Muốn đi tiếp thì đi vào chỗ này, tớ thì hơi ngại vì ko mang theo dao ...
picture.php

Tối qua tự nhiên em nhận ra T.Top mí lại T.Bop chỉ khác nhau có chữ TỜ mí lại chữ BỜ, mà nghe chừng chữ BỜ có vẻ khiêu khích hơn í các bác nhỉ? (c)

Bốp thì nghe hết sức tượng thanh, còn Bop thì ...

Đúng ra thì cũng buồn vì biết Black và nhiều người khác không tham gia được, rất lấy làm tiếc. Nhưng cũng phải công nhận khi nhìn vào danh sách thành viên đi chấm kỳ này thì cũng có thể hiểu phần nào vì sao họ lại thành công. (GATO chưa :))). Danh sách chứa những cái tên như là a Recipe for Success. (GATO chưa :)))

cô Quỳnh dạo này vẫn khỏe chứ ! bao giờ cho Mìn tui uống rượu đây ?;)

Tỉnh lộ 507, trên đường tiến về hướng chấm:

Đường đã bị cắt ngang bới đập thủy điện:
picture.php

Ta đi đường tránh vậy:

picture.php

picture.php

picture.php

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,639
190,154