What's new

Sáng tạo Phượt Cụ - Chào mừng Phượt lên 5!

Ờ ờ, công nhận cái này chắc sẽ là ứng cử viên sáng giá đây, rẻ, tiện dụng và quan trọng là cái ý tưởng này có thể thực hiện được nhiều sản phẩm khác.
Nhưng mà có đến 3 giải cơ nhá, cơ hội vẫn còn cho tất cả các bạn khác :LL
Em xin thông báo là sắp hết hạn rồi nhé, bạn nào mà găm hàng cẩn thận không quên đấy :))

Tất nhiên là không cần phải bẻ gọng, mỗi lần cần đưa GPS vào, chỉ cần kéo 2 cái mấu chặn bên trên sang 2 bên, rồi đút GPS vào là OK mà bác. Vì khung bằng thép nên đàn hồi thoải mái. Mỗi bên lúc kéo cũng chỉ ra 1,5 cm, nên không vấn đề. Như hình em vẽ bên dưới nhá ! Xanh trước, đỏ sau.

Haha, bác có quả hướng dẫn hay quá. Kiểu như "kéo dạng 2 chân em nó ra rồi đút vào". Sâu ku !(beer) Vote cho bác

GPS Bike Mount cho anh em nào ít xèng và không câu nệ hình thức :

Dưới đây là hình ảnh:

.

Gắn đai chốt vào hình dung cho dễ.

Gắn GPS vào.

Cuối cùng là gắn vào xe. Rất chắc chắn.

Xin hết...
Khi đã chốt cố định 2 cái đai ốc vào xe thì "banh" ra rồi " đúc " vào nghe chừng hơi khó, kiểu như lần đầu tiên làm chuyện ấy. Lần thứ 2 kiểu gì cũng bị dão ra. Nhất là cái chỗ ấy lại nằm ở đít. Không cẩn thận đi đường xóc có ngày bị tòi cả sản phẩm ra ngoài.:))

Khi đã chốt cố định 2 cái đai ốc vào xe thì "banh" ra rồi " đúc " vào nghe chừng hơi khó, kiểu như lần đầu tiên làm chuyện ấy. Lần thứ 2 kiểu gì cũng bị dão ra. Nhất là cái chỗ ấy lại nằm ở đít. Không cẩn thận đi đường xóc có ngày bị tòi cả sản phẩm ra ngoài.:))

Giai HN gì mà chẳng hiểu gì về quy trình làm "chuyện ấy"

Đầu tiên là "làm quen" khởi động.

Sau đó mới "banh ra" rồi "đút vào"

Như thế bước tiếp theo là "chốt hạ" mới là chuẩn.

Đi ngược lại quy trình thế có ngày "thượng mã phong" chứ chẳng chơi.

... Sau quá trình nghiên cứu cái giá "banh ra đút vào" của bác Bodyparty em cũng thử làm một cái... nhưng chắc do em yếu hay giá phơi cứng nên không bẻ nổi cái giống bác _|¯|O . . . và cuối cùng sau vài phút nặn nặn bóp bóp thì nó cũng ra "cục" này

Vote cho cái giá GPS của bạn Bodyparty!

Lấy giải xong gửi tặng anh sản phẩm luôn nhá (cái khung xịn đâu 40-50 bác Obama mà dạo này kinh tế đang suy thoái....;))

(NT) bạn Body có bạn LE tay trong kiểu gì chả đoạt giải :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back