What's new

Sáng tạo Phượt Cụ - Chào mừng Phượt lên 5!

Vote cho cái giá GPS của bạn Bodyparty!

Lấy giải xong gửi tặng anh sản phẩm luôn nhá (cái khung xịn đâu 40-50 bác Obama mà dạo này kinh tế đang suy thoái....;))

(NT) bạn Body có bạn LE tay trong kiểu gì chả đoạt giải :))

Tay trong là thế nào??? Bọn em tay trong tay chứ không tay trong tay ngoài gì hết nhóa.... Vớ vỉn

Bạn Sơn Phạm ơi, tại bạn dùng cái móc phơi bằng gang nên nó dòn lắm... Bạn dùng loại móc phơi cũ ý, loại có bọc nhựa thì dẻo hơn... ( cái này mình tư vấn cho bạn Body ới... ko là bạn ấy cũng dòn tan như bạn Sơn Phạm roài)

A mình hiểu rồi nó làm kim loại bọc nhựa như cái khoen của cái ấy hả?

Thật đúng là "của chồng công vợ", cơ mà bạn LE cũng khéo khoe :))

Chúc mừng hai bạn đã đoạt giải!

Hehe 2 người thiệt là "lợi hại" mà :)),nhớ lại hồi nãy vừa bẻ mà em vừa thần tượng bác Body (không lẽ bác ý mạnh ghê gớm vậy) ... nhưng giờ em lại đổi hướng sang chị Linh :LL

Last edited:
Hehe, các bạn vote thoải mái đê, quyết định cuối cùng vẫn thuộc về BGK nhá :LL

Lobby cũng phải lobby đúng nơi đúng chỗ thì mới giành chiến thắng được ;))

Update lại danh sách cho các bạn dễ theo dõi.

1. Bạn Nuamua với "thùng đèo hàng xe máy""chốt gắn thùng lên đèo hàng xe máy" - sử dụng với thùng sắt và đèo hàng chế thêm của VN, cho loại xe Win hoặc tương đương.

2. Bạn Hiep_db87 với "Giá gắn máy ảnh mini" làm bằng cần antena và nắp chai nhựa, đi "hang động" mà tự sướng là chuẩn :D

3. Bạn Hiep_db87 với sản phẩm thứ 2 - "Đèn đeo đầu" bằng thắt lưng và ông nhựa phục vụ nhu cầu khám và phá (khám cái gì và phá cái gì thì hem biết)

4. Bạn Sơn Phạm với "Bếp củi" làm bằng đồ sắt thép phế liệu, mang đi biển nướng hải sản thì không còn gì bằng (c)

5. Bạn BodyParty với "Bếp cồn lon bia" chế từ vỏ lon bia hoặc Coca, mang theo xe máy trong các hành trình để đun cafe cực kỳ hợp.

6. Bạn heoconkhatnuoc với "Võng Wild Boar" tự nghiên cứu thiết kế, bạn làm chuyên nghiệp quá đến BGK cũng nhầm tưởng là ảnh trên net

7. Bạn Sơn Phạm với tác phẩm "Bếp nướng" thứ 2 làm từ thùng bánh cũ chuyên để nướng thịt, đặc biệt là chả chó (beer)

8. Bạn Apachai với món "Đai lặn" giúp các bạn khi đi lặn biển thuận tiện hơn, tuy nhiên cần đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

9. Bạn Lonely Rebel với chiếc bè tự tạo mà bạn tự làm để thực hiện chuyến xuôi sông Đà đã gây ra 1 cơn sốt trên diễn đàn về ý tưởng cũng như quyết tâm biến nó thành sự thực.

10. Bạn Tonytrinh2008 với bộ giá để đồ cho xe máy, 1 ý tưởng không mới nhưng được bạn thiết kế rất chuyên nghiệp.

11. Bạn anhchinhs với "Điếu cày" tự chế làm từ chai nước, tuy nhiên BGK nghi ngờ đây chỉ là bạn làm hàng chứ bạn có biết hút thuốc lào đâu nhẩy :))

12. Bạn Linh Evil với gói Phượt cụ tự chế bao gồm 2 món là Chun lưới buộc đồRaincover dùng cùng bọc ba lô phù hợp với các chuyến đi xa bằng xe máy.

13. Bạn Bodyparty với sản phẩm thứ 2 là GPS Bike Mount sử dụng vật liệu có sẵn là mắc áo để chế tạo đồ gá máy GPS cho các hành trình bằng xe đạp.

14. Bạn BanickLionking với sản phẩm Bếp ga để đun nước pha cafe trong các chuyến đi.

Mình cũng tham gia nữa mà chưa có ý tưởng ...ai giúp mình với !

Mình thích bạn rồi đấy...

Mình định làm sản phẩm Áo lưới chống nắng cho các bạn gái đi Phượt. Bạn làm cùng mình hem??? Mà làm nhanh ko hết hạn dự thi ồi... :(

Vote cho cái giá GPS của bạn Bodyparty!

Lấy giải xong gửi tặng anh sản phẩm luôn nhá (cái khung xịn đâu 40-50 bác Obama mà dạo này kinh tế đang suy thoái....;))

(NT) bạn Body có bạn LE tay trong kiểu gì chả đoạt giải :))

Dù được giải hay không em cũng tặng bác ngay.

Về bác tha hồ vần vũ em nó, thích bạnh ra đút vào lúc nào cũng đc.

Nhưng vấn đề là "cái của bác" có vừa không ?

Không lại làm hỏng đời em nó !

Nhiều "cụ" hay quá đi mất, em phục các cụ quá, dưng mà đợi mãi vẫn chưa thấy quả "váy đa năng" của cụ Kura đâu nhỉ, hay bỏ của chạy lấy người mất rồi, em đang chờ để vote đây ới Ku ơi:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back