What's new

Ăn gì để tăng cân

CVN

Phuot.vn
Staff member
Xin chào các bạn! Mình thấy 4rum này các bạn trao đổi về du lịch rất hay, lại thấy có bạn hỏi "Ăn gì để giảm cân nữa", rất vui :D
Thế nên trước khi hỏi han các bạn về du lịch mình muốn nhờ các bạn cho ý kiến về việc "Ăn gì để tăng cân". Cho nam giới nhé các bạn.

Thật sự thì mình ăn cũng khoẻ :D Sinh hoạt điều độ, ko thuốc lá. Cà phê thì hơi nhiều tý, dạo này cũng ít khi thức khuya quá... Thế mà cứ gầy :D Theo sách thì mình cần thêm khoảng 8kg nữa để đạt độ vừa phải (theo chiều cao).

Có người bảo cắt thuốc bắc uống mà ko biết chỗ nào... Các bạn có cao kiến gì xin vui lòng chỉ giáo! :help :help

Xin cảm ơn các bạn trước! :L

Chào bạn!

Bạn phải cho mình biết năm nay bạn bao nhiêu tuổi thì mình mới tư vấn cho bạn được

Thôi, mình xin, bạn cứ ăn đều ngủ đều, nó sẽ lên cân đều, chứ nếu thúc cho nó lên thì hối không kịp đâu hichic tôi trong 3 tháng từ 58kg lên đến 75kg, hè năm 2000, bây giờ gần tạ, mong cái đầu 8 mà mãi chẳng thấy đâu :(:)(:)((

Chào bạn!

Bạn phải cho mình biết năm nay bạn bao nhiêu tuổi thì mình mới tư vấn cho bạn được
Mình 31 bạn ạ.

@milicaanj: mình cũng ko thích béo ú lắm :D Nhưng hiện thì đang gày gò quá.
:help

Mình 31 bạn ạ.

@milicaanj: mình cũng ko thích béo ú lắm :D Nhưng hiện thì đang gày gò quá.
:help
Thế thi gặp bạn milicaanj là chuẩn rồi còn gì! E đây mong mãi mà có béo lên đâu!

ặc ặc
cháu cũng cần tăng cân ợ
cháu năm nay 26 tuổi

thế bạn đã có người yêu hay vợ chưa, nếu chưa thì đã "ấy" giờ chưa, mà đã "ấy" thì một tuần mấy lần, thỉnh thoảng bí bách quá có hay dẩm thu không ....

khai thật đấy nhá

:D :D :D

thế bạn đã có người yêu hay vợ chưa, nếu chưa thì đã "ấy" giờ chưa, mà đã "ấy" thì một tuần mấy lần, thỉnh thoảng bí bách quá có hay dẩm thu không ....

khai thật đấy nhá

:D :D :D

Xong, tồ phích này chắc cắm biển "cấm sợ" vào =))

Oh lala ... béo tròn nè :go

Hê hê, bạn pvc nói thô quá. Diễn đàn này nhắng thật đấy ;)
Mình đã có vợ, có con. Như trên đã nói ăn cũng khoẻ phết :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back