What's new

Đường tập tăng Xuân mai-phượt đê!!!!

Em chào bác Chuối, bác tung hoành giang hồ kinh nhể... đi đâu cũng gặp

Chào, ai đấy hiện ra đi, loanh quanh chỉ có 2 nơi là có nick chuoiday thôi, tớ cũng đoán bạn ở đâu rồi!!!:LL :LL :LL

He he ... trong OS có cái nick gì đấy cũng có avatar hình quả chuối ... ko ông thì còn ai. Mà thôi hiện ra làm gì, tôi hèn cũng được nhưng ông ăn cháo đá bát, đi cùng với cả hội OF đi off đường xuân mai, mà tất cả ảnh chỉ post mỗi bên phượt. Chúng nó cho ông ăn gì mà nghe lời thế?

He he ... trong OS có cái nick gì đấy cũng có avatar hình quả chuối ... ko ông thì còn ai. Mà thôi hiện ra làm gì, tôi hèn cũng được nhưng ông ăn cháo đá bát, đi cùng với cả hội OF đi off đường xuân mai, mà tất cả ảnh chỉ post mỗi bên phượt. Chúng nó cho ông ăn gì mà nghe lời thế?
Thôi các bạn tranh luận làm gị Bạn chuối bạn ấy tự chụp ảnh chứ có lấy của ai đâu, bạn ấy thích post lên đâu là quyền của bạn ấy chự

Các bạn sang bên kia lại có đầy ảnh ấy mà, còn có cả video nựa Mỗi bên có 1 đặc điểm riêng mạ

Hèn thì kô bàn, tôi hỏi lại ông cùng câu hỏi là ông đã post bên AP chưa, sau vụ XM và vụ drift vừa rồi? Nên viết đầy đủ là đi cùng hội AP nhé. đi XM nếu đầy đủ còn có cả các bạn bên AP, hơn nữa thì kô nên nói bên nào hay bên kia, nhỉ!!!!

Last edited:
:LL :LL :LL :LL :LL

chuối mà cũng tức à ... vui thật ... giống như đại vương Sontt nói. Niềm vui nho nhỏ của tôi là làm người khác tức lộn ruột .... =)) =)) =))

Vui thật ấy chứ, cậu cứ trêu chuối đi, tôi đỡ phải làm... ;-))

À, với chuối không nên ví von "ăn cháo đá bát - mà thực ra là đái bát" mà nên nói cái đồ "ăn chuối vứt vỏ" chứ:))

Chuối thì hiển nhiên là ăn xong phải vứt vỏ rồi, chẳng nhẽ lại dùng lại =)) =)) =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back