What's new
Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Đường tập tăng Xuân mai-phượt đê!!!!

Chuối đây

Chuối cả nải
Sau khi trèo lên được vũng bùn thì nó ị ra 1 đống, cái này fun phết đấy

Cái đống đó đây

Cận cảnh

Chuối đây

Chuối cả nải
Tai nạn lúc ra khỏi đường tập tăng ngay sát cống

Lại vẫn là Khoi phệ với phong cách phục vụ chuyên nghiệp

Chuối đây

Chuối cả nải
Kô hiểu tại sao xit lóp rồi mà vẫn trèo qua được cái miệng cống này

Niva quay lại ứng cứu

Chân dung chủ xe

Rốt cuộc thì bữa trưa muộn cũng tới, kết thúc 1 chuyến đi hẹn ngày tái ngộ sắp tới .

chaucoi

Phượt tử
Bác Chuối "cắt" biển số gần hết còn lại 1,2 cái không cắt thì làm giề :LL :LL :LL

Chuối đây

Chuối cả nải
Bác Chuối "cắt" biển số gần hết còn lại 1,2 cái không cắt thì làm giề :LL :LL :LL

E có biết làm đâu nhờ cái thằng cu ở cơ quan cái làm cái kô, bực thế chứ lỵ!!!:Dam :Dam :Dam

billybob141

Abandon Cruise
Báo cáo các bác, xe cộ đã sửa xong, thiệt hại về tài sản đã được Pjico khắc phục.:)
CN tuần này nếu bác nào máu ae lại thành lập 1 đoàn đi trinh phục chỗ mà mấy cái xe tăng cũng phải kéo nhau mới qua được:gun . Cố gắng có được con Hummer thì tốt quá.:LL :LL

Buonmephuot

Phượt tử
Kô hiểu tại sao xit lóp rồi mà vẫn trèo qua được cái miệng cống này

Rốt cuộc thì bữa trưa muộn cũng tới, kết thúc 1 chuyến đi hẹn ngày tái ngộ sắp tới .

Sau bữa trưa chương trình của các bác là gì :D Post nốt ảnh đi, phê quá (beer)

eskimot09

Lạnh
Báo cáo các bác, xe cộ đã sửa xong, thiệt hại về tài sản đã được Pjico khắc phục.:)
CN tuần này nếu bác nào máu ae lại thành lập 1 đoàn đi trinh phục chỗ mà mấy cái xe tăng cũng phải kéo nhau mới qua được:gun . Cố gắng có được con Hummer thì tốt quá.:LL :LL

Chủ nhật mà em ko đi đâu thì sẽ bám đuôi các bác, sẽ gọi lão Kar đăng ký nếu đi được, mời các bác ly rượu (beer)

Kar

Thèm 30D quá ;-))
Kinh! Phong trào hành xác đa phần bà con bảo hâm, ấy thế mà bây giờ lại nhiều người hưởng ứng nhể. Hay, hay...các bác cũng hâm mịa hết roài :)) :)) Vụ này từ từ đã mới đc các bác ơi, đi ít nhất phải kéo thêm dc em Land hoặc Pajero nữa mới ổn dc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
38,861
179,015
Latest member
lethuy22