What's new

Đường tập tăng Xuân mai-phượt đê!!!!

Chuối sâu hàng của em mà ko sâu của bác nhé ,chơi xấu:LL :LL

GIờ mới có ảnh để show hàng, nhìn súng của a này, Khôi phệ nhé!

CHo ông này đi lộ hết hàng:T :T :T :T (NT) (NT) (NT)

Đúng là chuối tây - trĩ tại miệng - léo gì mà em phải hỏi bác về cái vấn đề bác đang oang oang ra kia =)) Người ta hỏi là hỏi thật tâm, chửa chi ông đã trĩ tại miệng :Dam

Đúng là chuối tây - trĩ tại miệng - léo gì mà em phải hỏi bác về cái vấn đề bác đang oang oang ra kia =)) Người ta hỏi là hỏi thật tâm, chửa chi ông đã trĩ tại miệng :Dam

Vấn đề Là vấn đề gì? E cũng kô hiểu bác định ám chỉ đến vấn đề gì? Sao lại đem cả trĩ vào đây hả bác? Lần sau nói nhỏ từ đó thôi bác ạ(NT) (NT) (NT)

cái bác đầu trọc loay hoay với cái AutoPro là tên j nhi? em thấy bác quen quen, lần sau "phượt" đâu thì rủ em mới

bên "tây" là hay có vụ mấy em sexy đi vào bùn lầy lắm nha, đó cũng là 1 xu thế đó, em nghĩ là lần sau vào tiếp, thử sức Hummer chẳng hạn, chứ AutoPro còi quá, khổ thân :D

bên "tây" là hay có vụ mấy em sexy đi vào bùn lầy lắm nha, đó cũng là 1 xu thế đó, em nghĩ là lần sau vào tiếp, thử sức Hummer chẳng hạn, chứ AutoPro còi quá, khổ thân :D

Lão Kar bị chê là còi này :LL vào thanh minh đê :))

Ấy tên gì đọc đau cả miệng ơi, còi nhưng có súng nhớn nên chả sợ đâu cả bạn ạ hè hè mà phải check it out mới biết dc cơ :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back