What's new

Đố, xin mời nhà phưọt vào giải đố

Đừng chửi bậy các bạn nhé

Mỗi thời mỗi khác quan niệm không giống nhau , người ta ta tu sửa và làm mới lại chứ, các bạn không lên phẫn nộ như vậy ai biết ai khôn hay ngu ở đây nhỉ. Mà chúng ta chỉ cảm nhận và so sánh thôi

Bác nào có ảnh cũ hơn không? Trước khi người ta thay những cánh cửa gỗ sơn xanh của nhà tập thể vào ấy.

Mình thấy hình như họ chỉ quét lại vôi và sơn lại cửa thôi hay sao ấy nhỉ???
Bạn Black có thông tin gì hya hình ảnh so sánh bên trong Dinh Hoàng A Tưởng này nữa không?

Rất tiếc là bạn WS trong cơn giận dữ đã ko thèm chụp thêm một bức ảnh nào về sự thay đổi bên trong của tòa nhà. Được biết theo kế hoạch đến T3/2008 thì căn nhà cổ sẽ được tu sửa cải tạo thành nhà khách của UBND huyện Bắc Hà...Du khách vào thuê phòng ngủ tha hồ thử làm "Vua Mèo" (NO), chỉ là sơn mới, thay cửa thôi chứ ko đến mức phá đi xây lại bác ạ !X(

Em và các bạn trong cùng một chuyến đi, thật tiếc đã không chụp một bức ảnh toàn cảnh trước mặt tiền của ngôi nhà. Cám ơn bác binhhn đã chia sẻ những bức ảnh. :)

hí hí, quả thật là em bàng hoàng, chỉ hỏi một bạn công nhân đang trộn vữa bên ngoài là :" bên trong cũng như thế này à " Bạn công nhân í gật đầu. Em đứng độ hơn chục phút, mơ màng nhớ hồi nằm dưới gốc cây hồng to đùng 2 tiếng chờ bạn Linh Evil đi từ phố Ràng lên, mà tiếc ngẩn ngơ.

Đúng là bọn lợn.

Đầu bọn này toàn phân trâu, không kém bọn sơn và xây lại tháp rùa là mấy. Có khi còn shit hơn. Quá buồn cho bộ văn hoá.

Theo mình thì cũng không nên để 1 di tích (thực ra chẳng có ý nghĩa, giá trị lịch sử, văn hoá gì ;) ) đề hoang phế như vậy nó phí đi. Nên, các Sếp quyết định biến nó thành Khách sạn cũng đúng, vừa không để lãng phí đất, tăng thu nhập và...quan trong hơn cả là khái niệm VUA MÈO sẽ không còn à không nên tiếp tục tồn tại nữa.
:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
ncvinh123
Back