What's new

Đời con đĩ

Không ngờ lão Ngố nhà mình cũng phức tạp nhể. Cuộc sống muỗn màu, mỗi nghề mỗi vẻ...
Chả ai muốn làm những việc mình không thích nhưng đôi khi cuộc đời xô đẩy, đôi khi cái tôi quá lớn đã đẩy người ta vào con đường cùng.
Sống ở trên đời cần có một cái nhìn "thoáng" để đáng giá muôn mặt của cuộc đời.

Re: (Tiếp theo)

Quá khứ quay lại... giơ bàn tay tử thần bóp nghẹt con tim yếu đuối!

"Anh đã không cho phép mình yêu em! Anh đã để em ra đi... vì anh có một trái tim... quá hẹp hòi..."

Bài viết của bạn rất tốt _ thể hiện đươc bức tranh phiếm diện của cuộc sống , xã hội xưa và nay./ Nó không chỉ dành diêng cho một dân tộc náo đó,một đất nước nào đó,trong xã hội, ở mọi góc độ khác nhau.... giới bình dân hay tri thức / có điều tên topic của ban nghe ko được ok lắm - mong bạn hãy thay đổi _ đẹp đẽ như thiên đường hay định mệnh họ đã chon_ như một hình ành cống hiến cho sự phát triển về mặt tich cực , hay tiêu cực của họ mà xã hội luôn đòi hỏi ở họ/ Dù sao họ cũng có một ước mơ hp như mọi người, khi họ nghĩ vể một tương lai tốt đẹp , mà chấp nhân cuộc sống hiện tai ./ Hãy giúp họ có một cái tên:(ĐẸP) như cộng đồng xã hội mong muốn họ ,có đủ kiến thức, để ràn chãi những lúc bế tắc ,hay khó khăn trong cuộc sống./thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back