What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Ăn no rồi cái mặt nó mới được như thế này đây

Quay sang bàn bên cạnh thấy có 2 con gà trống.
Ai bảo trông con là khổ...:D

Nghỉ ngơi thế thôi. Giờ lên đường đến điểm hẹn đã kẻo mấy ông già đợi. Mình sẽ cập nhật thông tin liên tục...

4h30p chiều.Được bác Po làm xế đưa đến điểm hẹn với nụ cười ...toàn mùi rượu :D

5h10p chiều.Mấy AE đã tụ tập trước điểm hẹn.Gặp nhau tay bắt mặt mừng,như chưa có cuộc chia ly

Món ăn đã gọi.Tranh thủ ra măm măm cái đã.

Mới ngày đầu mà đã khối chuyện để anh em tha hồ chém. Em xin lót dép ngồi hóng chuyện các bác cho đỡ vật. Chứ ko em gạt phắt mọi chuyện đu theo các bác thì chết em=))

Last edited by a moderator:
Buổi tiệc bắt đầu với sâu bọ và rượu.

Và rồi nam thanh nữ tú xuất hiện nườm nượp như chảy hội.Toàn gạo cội của làng Phượt.

Híc.Susu chụp với Bác Po mà nhìn như đi tạo dáng chụp ảnh cưới í.Long lanh thế!:D

Buổi tiệc phải tạm dán đoạn vì đã tới giờ ra sân bay.19h30 xe đến đón tại quán nhậu.Mình và bác ThànhVinh đành phải chia tay mọi người

Last edited:
Với bao ánh mắt lưu luyến và những lời chúc thượng lộ bình an :L Cảm ơn tất cả!!!
20h10p 2 AE đã khoác vai nhau tại tiền sảnh sân bay Nội Bài. Tranh thủ làm phát.

00h ngày 13/11 2AE dắt nhau ra cổng sân bay Tân Sơn Nhất.Dọc đường đã nhân được thông tin của TunBo lại cầu Kiều giao lưu.Không để Bác Bô phải đợi lâu,00h30' đã có mặt tại quán GaRa ngay chân cùa Kiều và cũng nhận được thông tin Thiên Lộn cũng vừa ở đây lúc chiều.Tiếc quá k gặp được.

Nhìn cái mặt đần thúi ra thế này biết chắc bác TunBo cũng nốc từ chiều cùng với ThiênLộn rồi nên AE cũng tạm thời chia tay lúc 2h sáng hẹn sáng ra uống cafe trước khi sang Cam.

3h sáng. Ngất cái đã. Mai còn lấy sức tung hoành tiếp.
---------------------
Hai bác đang ngồi phòng chờ lên máy bay ,nhanh lên nhé miền nam đang đợi
À quên! Mai saoquay mà theo sang Cam chơi thì thứ nhất không được khóc nhè, đòi về. Thứ hai nói phải nghe, bảo gì phải làm nấy đấy nhá :LL
Vào muộn quá nên cũng không gọi. Hẹn với cả mọi người bên PSG nhưng 1 số thì đi KêGà. Còn lại cũng ngại làm phiền lúc đêm hôm nên hẹn mọi người khi quay về Off luôn 1 thể nhé !:)

Last edited by a moderator:
6h sáng, bụng đói cồn cào đảo chính không cho ngủ. Mới sực nhớ hôm qua chưa kịp ăn j. Lúc đêm uống bia với Tubo căng bụng không nghĩ tới ăn uống. 7h sáng hai AE lò mò đi ăn.
Bún mắm Châu Đốc. Khẩu vị không hợp với mình cho lắm nhưng vì đói nên cũng bụp hết 1 tô.

Và làm 1 nâu 1 đen cho tỉnh táo

8h20' Minhmio đã có mặt.Đang ngồi đợi Saoquay tới .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back