What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Híc.Cung đường từ ĐN về,lục lại trong máy chả còn cái hình nào nữa. Hè này em đang tính cho mấy đứa nhỏ đi lại từ ngoài này chạy theo ven biển vào đến Vũng Tàu hoặc ngược lại. Bác Thành Vinh có đu bám tiếp k (beer) ?

Híc.Cung đường từ ĐN về,lục lại trong máy chả còn cái hình nào nữa. Hè này em đang tính cho mấy đứa nhỏ đi lại từ ngoài này chạy theo ven biển vào đến Vũng Tàu hoặc ngược lại. Bác Thành Vinh có đu bám tiếp k (beer) ?

Đang máu đây. khi nào đi 2 gia đình làm con 8chỗ nhỉ. đem lều trại và bếp nấu ăn luôn cho máu.(c)

Với bao ánh mắt lưu luyến và những lời chúc thượng lộ bình an :L Cảm ơn tất cả!!!
20h10p 2 AE đã khoác vai nhau tại tiền sảnh sân bay Nội Bài. Tranh thủ làm phát.

Bác Thành Vinh lúc đó trẻ thế nhẩy .... còn đây là bác Thành Vinh của năm 2013 ....

DSC_1564 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_1624 của tuan_coi, trên Flickr

DSC_1548 của tuan_coi, trên Flickr

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back