What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.

tichuot

Phượt tiên
Nhà 442 bao gồm các đẹp Giai đẹp Gái mà đứa nào đứa nấy đều 8 kinh khủng. Có thể ngồi hàng giờ mà 8 không hết chuyện.

Vậy họ nói những gì nhỉ? =))=))

Chờ Tí lâu quá không hẹn mà gặp, xóa giùm anh post trùng!!

Chờ Tí lâu quá không hẹn mà gặp, xóa giùm anh post trùng!!

Trời ơi thấy chưa, tưởng mấy đứa "con" 8 quá trời nhưng chứng tỏ hơn là "cha" 8 nhất, không hổ danh (c) tưởng là con hơn cha ai dè ... cha 8 hơn con

Last edited by a moderator:
Bực mình ah!!!
Cuối cùng là topic nào đây?
Đang tràn trề cảm xúc khiêu chiến đó nha! Keke

trời ơi thấy chưa, tưởng mấy đứa "con" 8 quá trời nhưng chứng tỏ hơn là "cha" 8 nhất, không hổ danh (c) tưởng là con hơn cha ai dè ... cha 8 hơn con

Việc 8 không chỉ của riêng ai, đàn ông hay đàn bà đều có thể 8, đẹp Giai hay xinh Gái đều 8 tốt, già trẻ lớn bé đều 8. Do đó việc 8 là không có sự phân biệt giới tính hay chủng tộc gì hết

Ngủ thôi! Bye Bye!!

Trời, giờ này mà đi ngủ rồi, hình như gà nó kêu đâu đây ấy. Giờ còn đang cặp cụi làm mấy việc đây.

Good 9 nhà 442, chứ mạnh ai thì nấy ngủ, còn ai thức cứ việc.:LL

Hahaha... mới phát hiện có một người trên phuot viết sai chính tả ngang ngửa anh tichuot nhà mình.
Vậy là anh ấy không đơn độc rồi! ;)
Packaging tiếp thôi...

Hahaha... mới phát hiện có một người trên phuot viết sai chính tả ngang ngửa anh tichuot nhà mình.
Vậy là anh ấy không đơn độc rồi! ;)
Packaging tiếp thôi...

Ngày xưa anh chưa từng có điểm 6 môn Văn đó em. Nhưng nhờ lúc thi Tốt nghiệp do chạy chọt lên Sở và Bộ giáo dục nên môn Văn được 6 điểm cơ. =)):LL

Chúc em lên đường may mắn nhé :), nhà 442 sẽ nhớ em nhiều lắm và sẽ qua thăm em thường xuyên. Cụ thể nhất là sẽ không Phượt ở Sing, Malay, Thai hay Indo trong vòng vài năm. Mà sẽ đến các nước đó vào các dịp mà lúc em Shaky bận thi cử nhiều để em ấy thèm nhỏ vãi =))

Nghe đồn em Shaky sắp đi đâu đó, tặng em bài hát nhé

[YT]ubYPIRUpkkI[/YT]

Last edited by a moderator:
Muốn join với mấy bác quá nhưng nhà nheo nhóc, Osin về phép và đã thông báo nghỉ luôn rồi :((

Ôi tội nghiệp thế kia à =))=)) Ráng làm người chồng, người cah gương mẫu đê.

Cứ sáng sớm thức dậy, giặt tả, nấu cơm, thay bìm...chiều về lau nhà, nấu cơm, rữa chén, bế con, hôn vợ....:LL:LL

Cố lên anh ơi ;)(c)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back