What's new

442.......8 (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Re: 442.......8

Nhìn mấy bồ đón giao thừa trong rừng mà mình rơi nước mắt :((...
Mình không hề chảnh nhá...mình nối tiếp vụ mấy đứa kêu ca ở FB là mình cũng nhục lắm vì chọn được một chỗ ngồi đẹp nhất bên bờ sông Tonle Shap để đón giao thừa với bầu trời pháo hoa rực rỡ trên đầu mà máy ảnh lại hết pin cái bụp.
Mình đã từng cắn lưỡi một lần vì quên xạc ở Cửu Trại Câu.
Chúc mừng năm mới cả nhà nhá!!!!!!

@PetitCao: Mặn là Mặn, Chay là Chay...Cái nào ra cái nấy!

Ẹc bây giờ mới vào nên mới biết các bác nhà mình làm chuyến băng rừng hoành tráng quá. Chúc mừng chúc mừng. Ko biết khi nào chúng ta mới lại được cùng nhau băng rừng lội suối nữa nhỉ :(

@Thangdong: chuyến Trường Sơn Đông của các bạn cũng ấn tượng lắm. Chúng ta có tản ra nhiều nẻo đường vẫn cứ hướng về nhau là điều tốt đẹp nhất mà nhóm nhỏ này có! Rừng núi giang tay, con đường phia trước. Đích đến thêm có ý nghĩa, hành trình thêm vui khi có bạn đồng hành tâm đầu ý hợp. Hẹn gặp nhau ở một cung rừng không xa!

Mới từ HN về tối qua, tối hôm trước nữa có gặp Dugiang và 1 số bạn phượt khác ở HN.
Ngày mai mình lại làm 1 chuyến 4 ngày Phanthiet, Dalat và Buon Ma Thuot by cào cào. Thật là mệt quá đi :)

Thumongto có ảnh của các bạn ngưỡng mộ chụp bên topic hội nhậu kìa.
Đi thế sướng chết còn than nỗi gì.
Hi, báo cáo nhà 442 mình mới vượt đèo Mộc Châu giữa đêm về ạ.

thế là thành NAG rồi nhé!
- Chụp-ảnh chuyên nghiệp gọi là Nhiếp-Ảnh-Gia
- Ảo-thuật chuyên nghiệp gọi là Ảo-Thuật-Gia.
- Em hay làm hành-phi cho gia đình ăn đến mức chuyên nghiệp, vậy em có được gọi là Phi-Hành-Gia không vậy bác Hùng! :)) khớ khớ khớ....

Nhà mình có định Tất Niên trưa thứ bảy ngày 22/1 không mọi người.
Hoặc trưa Chủ nhật cũng được.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back