What's new

(*_*) Ê Cu Team

Cung đường Hà Nội - Thủy điện Hòa Bình:
http://ridewithgps.com/routes/582738
Thêm cái ảnh cho cảm quan:

Tối ở thủy điện Hòa Bình thích lắm ấy ạ! Đèn sáng rực, sông chảy hiền hòa. Ngồi lai rai đồ nướng ở ven bờ thì thôi rồi. Giá mà nhấc được cả khu đó về ... HP :D Cơ mà em thấy tối đến là các bác, các cô, các chị bán hàng chiếm hết chỗ đẹp nên mình ko thể tự khoanh đất mà sướng với nhau đâu :)

Ơ thế hả e. Bọn a định cắm trại ở rìa đập cơ mà. Chứ có phải ở thành phố đâu. Chắc ko có ai tranh đất đâu.

Hê, thì em đang nói tới " Tối ở thủy điện Hòa Bình" đấy thôi ạ! Chỗ đẹp như thế bao nhiêu năm nay mà người ta lại phải chờ cho mấy ông ê cu từ HN khai phá ra thì có mà ... móm. he he

Mục tiêu chủ đạo xuyên suốt là chinh phục quãng đường hơn 70km từ HN lên HB với nhiều con dốc, còn cắm trại thì cứ tìm chỗ nào trăng thanh gió mát, phong cảnh hữu tình mà cắm :gun

Last edited:
Uh theo như việt nói cũng được. Cách xa bọn trai gái hôn hít ra. A e mình ăn chay cần thanh tịnh hehehe. Cứ kiếm được chỗ nào rộng rãi gió mát là hạ trại. Không có a e nào hứng thú nhỉ. Danh sách có 5 người rồi.

EM đang định chạy xe máy xuống đây. Nếu đi XM xuống thì em đi vụ này với nhá

@Meomap: Được. Đảm bảo luôn cho e 1 mình 1 lều 4 nhé. Hay e rủ thêm chị e nào ngủ cùng cho vui.

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back