What's new

(*_*) Ê Cu Team

Chả biết rủ ai được anh ạ vì lâu nay em vẫn riêng mình em cô đơn ra đi và trở về thôi ^^!

Last edited by a moderator:
Xem trong list bạn của e có cô nào thân hình cân đối, ngoại hình ưa nhìn, tính tình cởi mở dễ gần, đã cở là mở toang thì rủ đi. :))

Hic mọi người ơi chú ý hạn chế quote bài liền trước để tránh double dung lượng nhé. Chat chit kiểu này thì có thể @ tới ai đó rồi comment là có thể hiểu là mình đang hướng tới người đó mà. Chỉ nên quote lại những bài đã trôi quá xa hoặc 1 phần thông tin cần quote, kiểu như "nói có sách, mách có chứng" thôi. Nhiệm vụ của cái công cụ "quote" là như vậy mà.

Hic hic ko nhắc mà cứ lặng lẽ âm thầm sửa bài của từng người thì chẳng biết sửa đến bao giờ, mà nói ra thì ngại mọi người lại bảo khó tính lắm chuyện :((. Chán quá! :(

Uh theo như việt nói cũng được. Cách xa bọn trai gái hôn hít ra. A e mình ăn chay cần thanh tịnh hehehe. Cứ kiếm được chỗ nào rộng rãi gió mát là hạ trại. Không có a e nào hứng thú nhỉ. Danh sách có 5 người rồi.

Anh em mình ăn chay suốt, chỉ thỉnh thoảng cải thiện ăn Ghẹ thôi :D:D

@Mít: ăn nhiều ghẹ gút em ơi, lâu lâu cải thiện thôi, vụ này chỉ cơm nắm muối vừng và vài kg thịt nướng các loại bò, dê, lợn, gà, cá.
@Súng: sáng mai a dậy nếu không mưa a đạp xe ra bãi sen chụp anh vài kiểu cho bằng bạn bằng bè hehe

Số đen được hôm vác xe ra đạp từ sau vụ bão thì trời mưa to, quần áo mới, giầy mới, xe sạch sẽ thế mới điên. Lại phải rửa rồi. Đi rửa xe đã nhé hehe để mai còn vác đi cafe nữa.

@ Gà chọi: he he cái vụ chụp sen đc đấy nhờ :D nếu ko mưa tôi cùng ông lên đú fát nhờ

Ơ thế à, mai a e mình ra đấy làm mẫu, người đẹp và xe haha. khoảng 6h tôi alo nhé, nhớ để chuông điện thoại không gọi lại không nghe thấy. Vừa rửa xe sạch sẽ rồi lau từng con ốc 1, mai mà chụp chắc đẹp lắm haha.

Công nhận là cái líp và xích cứ lấy vòi nc fịt vào là sáng bóng, trc ko biết cứ ngồi lau, kỳ công, mệt mà ko hiệu quả.

Thông báo: A e Ê cu Team chú ý
Vì lí do không được khách quan nên lần mua đồ này sẽ phải chuyển tiền trước. Nên tối nay hoặc tối mai sẽ off để chuyển tiền và bàn về chuyến Thủy Điện Hòa Bình cuối tuần này. Ai mua những gì tự xem giá và mang tiền đến nhé. Tranh thủ trời mưa đi off, còn trời tạnh ráo ta đạp xe. Địa điểm Cafe Tonkin số 4 Lý Thường Kiệt lúc 8h nhé. Có rất nhiều đồ nước ép trái cây ngon.

@Binhhut: Vụ mua đồ lần trước có vài vấn đề chưa rõ nên a chưa tính tiền gửi cho em được, nên sẽ tính sau. Em cứ chuyển tiền mua đồ lần này nhé, nếu đi off ngoài những đồ vừa lấy nhớ mang thêm cho a mượn cái đèn nhé thấy a e bảo e có cái đèn to lắm.

Em đổ bê tông vụ đi thủy điện nhá . Em sẽ xế đồ lúc đi cho mọi người nhưng lúc về em không chịu trách nhiệm đâu vì em sẽ chạy thẳng hòa bình - điện biên luôn ^^!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back