What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Xin chào các bạn,
Hiện tại mình mới nghỉ việc nên cần lắm một chuyến đi của thanh xuân để dấu ấn sau này hehe
Mình dự định đi từ Đà Nẵng (quê mình) xuất phát đi hết tất cả các tỉnh phía Bắc. Tùy nơi mà có thể ở lại ngắn hay dài ngày. Không chạy ban đêm nhé, tối ngủ hostel hoặc homestay.
Mình chạy ex 150 nên mong muốn bạn nào có thể chạy được côn tay để đổi tài cho đỡ mỏi, nếu ko cũng ko sao ạ.
Dự trù mình đi tầm 1 tháng đổ lại. Bạn nào có nhã ý đi chung thì add zalo mình bàn cụ thể: 0965642247 - Tài 27t.
Tks all.

Khoe mọi người cái ảnh Dao Mèo mình chụp ở Mũi Nghê (Đà Nẵng) dịp cuối tuần vừa rồi.

Mũi Nghê khá thú vị, sau khi cho xe máy leo loanh quanh bán đảo Sơn Trà, bạn dừng chân ở điểm Cây Đa Di Sản và đi bộ qua rừng khoảng 30 phút mới tới nơi. Đường rừng phải chú ý đi theo các điểm đánh dấu kẻo bị lạc. Và nhớ mang rác về nhé các bạn. Nhiều người đến và để rác lại, rất phản cảm!

Hi cả nhà,

Mình mới ly hôn nên buồn, tính chạy một mình lên Đà Lạt chơi, mà nghĩ lại đi một mình buồn nên rủ bạn đồng hành cho vui, cho khoảng đường đi ngắn lại.

+ Phương tiện di chuyển như hình bên avatar
+ Thời gian: dự kiến 29.08 - 02.09
+ Ưu tiên bạn nữ, khác giới cho dễ nói chuyện. Phương tiện và các chi phí cơ bản mình có thể cover, lên tới nơi hợp tính thì đi cùng, ko thì mạnh ai nấy đi.
+ Nam cũng được, yêu cầu chững chạc một tí, biết chạy côn tay

Bạn nào quan tâm pm nha

Xin chào mọi người,
Nhân dịp được gần Đà Lạt mộng mơ, mình nghĩ chắc không ai đi vào cái thời gian dở hơi gần lễ này. Nhưng thôi cứ đăng lên tìm bạn chén mồi ăn lẩu...
Thời gian: 24~25/08. Dự kiến đi xe đò từ bình phước đến đà lạt là 2 h chiều ngày 24
Hẹn một mai ta gặp nhau
mail mình: [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back