What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Chào cả nhà,
Em là thành viên mới, đã biết tới Phượt lâu rồi nhưng hôm nay mới bắt đầu vào đăng và hỏi vụ 30/4/2020 sắp tới
Hy vọng hết tuần sau chính phủ thông báo HẾT DỊCH RỒI BÀ CON ƠIIII (là ngay giải phóng đất nước luôn đấy ạ) - em muốn lái đi đâu đó chứ 4 ngày triền miên ở nhà thì đừ người ra :cool:
Em ở Sài Gòn, đi đâu miễn là về trước tuần sau lễ đi làm là được ạ
Hóng lập team đội của cả nhà !

Chào cả nhà,
Em là thành viên mới, đã biết tới Phượt lâu rồi nhưng hôm nay mới bắt đầu vào đăng và hỏi vụ 30/4/2020 sắp tới
Hy vọng hết tuần sau chính phủ thông báo HẾT DỊCH RỒI BÀ CON ƠIIII (là ngay giải phóng đất nước luôn đấy ạ) - em muốn lái đi đâu đó chứ 4 ngày triền miên ở nhà thì đừ người ra :cool:
Em ở Sài Gòn, đi đâu miễn là về trước tuần sau lễ đi làm là được ạ
Hóng lập team đội của cả nhà !
Bác cho em ké với, bạn bè bận hết rồi nên muốn join 1 team đi chung cho vui : ))

Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

Bề ngoài em giới tính nữ, ko thích chuyện trai gái nhưng chỉ thích chơi vs con trai và con gái ( nhưng ko điệu đà và máu mê Phượt như em).. Cần tìm một vài người có kinh nghiệm đi xe máy cho chuyến đi 2 ngày lên vườn quốc gia Xuân Sơn vào dịp 30/4 sắp tới. Do chưa quen biết ai nên em dành hẳn gần 2 tháng để làm quen. Em tên Khánh, 22 tuổi sắp tốt nghiệp đại học. Fb em : www.facebook.com/meo.tit
Em rất thoải mái và dễ gần nên các bác cứ pm nói chuyện nhé ^^!
Còn mê phượt không bạ

Dịp nghỉ lễ 30/4 này cũng cuồng chân quá
Tìm cung nào vài ngày chạy đỡ . Bác nào có tuổi chút , chạy tà tà ko vội

hi các bạn, mình có dự định tối nay hoặc sớm mai đi Lâm Đồng - Tà năng, thong thả đi 3 4 ngày đổi gió, mở mang đầu óc rồi về. Có người quen làm farm organic trên LĐ nên sẽ lên đó trước cắm lều, sau đó thuận đường lên Tà Năng tham quan, rồi đi thêm hoặc về thì tùy hứng, Chuyến đi này cũng là bất chợt, muốn đi nên cũng mới quyết định thôi, đi tới đâu plan tới đó.
Team hiện tại có 3 nam, chỉ cần thêm 1 người nữa đi cùng mình, ưu tiên nam hơn để đổi tay lái, nếu có bạn nữ thì miễn là không bánh bèo, chi phí share đều. Rất hoan nghênh các bạn có sở thích quan tâm về Phật giáo để dễ nói chuyện trong nhóm hơn. Cám ơn các bạn. LH: 09 (bốn số 3) 8022

Tháng 7/2020 mình rảnh. Và mình muốn đi từ bắc vào nam (hoặc ngược lại) bằng xe máy. Có bạn nào đi cùng ko nhỉ. Sđt của mình là : 0382865985

23-26/7 này mình rảnh nên muốn đi lượn lờ đó, hành xác cũng được, nghỉ dưỡng cũng được, sống chậm cũng được. Ai có plan gì vào thời gian này không cho mình ké chân với ? mình sẽ xuất phát từ Đà Nẵng :))

Zalo: 077 bảy tám chín không 642 (khi add ghi message phuot.vn giúp mình nha)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back