What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

Mình đang luốn leo Phutaleng vào dịp 10/3 Âm lịch. Đoàn nào đi cung này cho mình join với

Mình đang luốn leo Phutaleng vào dịp 10/3 Âm lịch. Đoàn nào đi cung này cho mình join với
Với những cung leo núi, tạm gọi là cần test thể lực và yêu cầu cao hơn các cung khác, bạn theo dõi để nhập đoàn. Hoặc bạn có thể tìm thông tin, tự tổ chức và rủ rê.

Re: Tìm bạn nữ đồng hành đi du lịch Vũng Tàu 1 ngày ^^

Hi all. Mình tên Hân, girl, ở SG Q TânPhú, mình muốn tìm 1 bạn nữ đồng hành đi du lịch Vũng Tàu 1 ngày. Sáng đi tối về ^^! Đi = xe khách, lên đó thuê xe hay sao đó mình bàn chi tiết sau hen. Hay bạn nào có ý tưởng hay hay đi đâu trong 1 ngày, góp ý cho mình nha. Thanks nhìu nhìu. LH yahoo myhan104, sdt 099 561 45 78
hoặc ngay topic nha.
tìm bạn Nam trong chuyến đi, sẽ có nhiều thú vị hơn.......(BB)

17-19/5/2013 mình sẽ đi Đà Nẵng- Cù Lao Chàm - Mỹ Sơn - Hội An - Huế - Đà Nẵng, có bạn nào thích thú với cung này thì comment để hội ngộ. Mình sẽ bay từ HN vào Đà Nẵng buổi sáng 17/5

bạn có thế tìm người ko.mình cũng rảnh vào những ngày đấy nhưng mình mới biết tới phượt nên chưa biết gì.muốn cùng các bạn đi để thêm kinh nghiệm

Từ ngày 12-15/04/2013 là ngày Tet cổ truyền của người Kh'me, nhóm mình 5 ngươi muốn đi Siem Reap - Bangkok. bằng xe máy và bus, muốn tìm thêm 2,3 bạn đi chung cho vui. Bạn nào rảnh thời gian này và có hứng thú tham gia thì pm cho mình trong inbox này để trao đổi thong tin chi tiet nha. Hoan nghênh các bạn tham gia cùng với nhóm mình!

Mình muốn đi Mộc CHâu trong thời gian gần đây. Có bạn nào đi thì cho tham gia với nhé. sdt 0989152292

19/4 (tức 10/3 âm lịch - giỗ Tổ), mình muốn đi Pù Luông. Có bạn nào muốn đi thì chúng ta có thể lên kế hoạch cùng đi nhé. Mình dự tính đi khoảng 2 ngày or 2,5 ngày gì đó :D, để CN nghỉ ngơi, T2 còn có sức đi làm tiếp.

tháng sau là giỗ tổ rùi mn có plan j chưa . Bạn nào có kế hoạch đi mấy tỉnh gần gần như miền tây, đồng nai hay phan thiết hú mình với
mình đang ở Sài Gòn Thân thương. nữ đang đi làm , nên ko nghỉ được nhiều ngày

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back