What's new

Âm mưu chuẩn bị đi Apachai, khởi hành 30/12/2008!!!

Status
Not open for further replies.
Toàn ném yêu mà lị. Với lại bạn này mới tổ chức xong cái Fan, chắc cái Apachai này làm được. Là tớ nội ngoại suy nó thế, còn ai ném đá thì cứ ném em nó nhé, hê hê.

@ vntuyen: Như cậu có phải là yêu không. Mấy mods toàn dứ là dứ, chả ném để em còn...né!!! (c)

Các Bác ơi,
cho em đăng ký 1 cục đá nha,sẽ chuẩn bị tinh thần từ giờ cho đến 30/4 năm sau.
Em ở SG ạ,thử xem có cái vé rẻ nào bay ra ấy cho nó tiết kiệm.
Hai lần ra Bắc rồi,mà hổng mua được vé rẻ,nhưng cái máu du lịch đi thì cũng đã đi,hihi.

Có gì Bác cứ PM cho em nhá
Y!M:eek:hlalababygirl@

@ ohlalababygirl: Anh luôn chào đón những thành viên ở xa. Hồi vượt FAN, nhà anh có 2 thành viên ở trong đó đấy. YM: digivina

@ wominh: anh không nhớ tụi em hồi đi FAN đã tham khảo ý kiến của anh ah? Em và vespacoi nè. Anh mà đi apachai cùng thì tuyệt quá...

@ wominh: anh không nhớ tụi em hồi đi FAN đã tham khảo ý kiến của anh ah? Em và vespacoi nè. Anh mà đi apachai cùng thì tuyệt quá...

Thế hả? tớ quên mất:D vì khi đưa ý kiến cũng ít để ý nickname anh em. Đợt tới mọi người đi thì đường đẹp rồi. Tớ thì chỉ đến 317 thôi chứ không lên mốc. Nếu anh em muốn lên mốc thì cũng nên xin qua Bộ chỉ huy biên phòng tỉnh Điện Biên cho chắc ăn nhớ. Vì bây giờ chuyện lên mốc 0 không còn dễ như ngày xưa nữa. Cũng chính vì cái này mà tớ buồn cho tới giờ.

Cai mãi vẫn chưa hết nghiện, vật quá đành ghé qua xem tình hình chợ búa thế nào? Tầm 30/4 năm sau có khi có vợ rồi ấy chứ (= vào nhà giam), nên chưa thể tính xa như vậy được

Hi, hỏi chút được không?
- Chưa bao giờ đi phượt có thể tham gia đi Apachai cho lần đầu tiên "vào đời phượt" được không?
- Tui không thuộc nhà nào thì có thể tham gia cũng các bạn được không?

Chank kíu so much!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back