What's new

Âm mưu chuẩn bị đi Apachai, khởi hành 30/12/2008!!!

Status
Not open for further replies.
@ all: Tình hình là digivina quyết định sẽ đi Apachai vào dịp Tết dương lịch này. Thành thật xin lỗi các mem và mong mọi người đóng góp ý kiến.
Thế nhà pác có định tuyển người không?
nếu có. iem xin chân bám kàng ợ :)

@ LinhEvil: Mang đồ ăn là tất nhiên roài, pác yên tâm, em xác định sẵn roài.
@ zero: Em cứ theo dõi nhé.

Xem ra bạn Chuối không chỉ đạo à?
Mình cũng đang chờ digivina đi về để nộp cái lộ trình cụ thể cho sếp (chả biết có nick trong này không?) Chưa gì mà digivina đóng cổng rồi làm mọi người mất hứng.

@vespacoi: lấy vợ <> vào nhà giam, được thế đã quý. :)

Tuyển xế

============================

Để có cơ hội bám kàng digivina lượn Apachai tết dương lịch, iem mạnh dạn dơ tay tuyển 1 xế cho iem ợ...

Thời gian xuất hành : từ tối 30/12/2008
Thời gian lượn lẹo : 7 ngày

Điều kiện: zai "bốc" (theo lời của digivina chứ iem già cả roài chả pít dư lào là "bốc") :shrug:

Lịch trình chi tiết: pác digivina sẽ post sau

Các bác cho em đặt cục gạch nhá. tháng 4 em tranh thủ thời gian về thăm thầy bu, tiện thể làm chuyến phượt chơi. Hiện em đang ở sì gòng. đã đặt vé bay về ngày 25/4 rồi. Nếu có bác nào hứng, rảnh rỗi thời gian, em mời các bác về quê em chơi, cho các bác tha hồ thưởng thức đặc sản quê em tẹt ga luôn. :LL

WS nói đúng đấy, nếu chỉ là lên Mốc 0 thì đợi khoảng 2 năm nữa ô tô đưa đến tận chân núi, có bậc thang trèo lên đơn giản như lên Lũng Cú thôi mà.

Sướng là một quá trình chứ không phải là kết/hậu quả ;)

em thấy cũng giống đi chấm, cảm nhận dọc đường quan trọng hơn nhiều .... nhưng mà mọi chuyến đi nên có 1 cái đích :).

Các bạn quan trọng chuyện cái mốc quá nhỉ ?
Vấn đề trong một chuyến đi luôn là những cảm nhận dọc đường, hơn là những điểm đến. Nếu lên được mốc thì cũng là một điều thú vị, còn không lên được thì ít nhất cũng có cảm nhận về một vùng đất mới. Theo tôi cũng quá mĩ mãn rồi.

Hì hụi lên một cái cột bê tông, chụp phát ảnh chào cờ, been there ..... có gì là thú vị ???

Bạn Windy nói thế vì thực ra bạn í chưa lên mốc 0

=)) em với bạn í mới lên mốc 3 thôi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back