What's new

Âm mưu chuẩn bị đi Apachai, khởi hành 30/12/2008!!!

Status
Not open for further replies.
Em ở miền Nam. Dự định tham gia. Bác cho em cái lịch và ai đó cho e làm tài xế nhé, chứ em không thể đem xe máy ra ngoài ấy rồi.

Mọi người có đặt gạch thì cũng cho cái tên mới ạ.
PM thông tin cho bạn digi ==> hẹn hò óp (NT) nhé.

@digi : book vé rồi đới. HN (28/12) <=> SG (6/1) ;)
đừng đổi ý là tèo chị đấy nhé

@ All: Để có thể đến mốc số 0 vào sáng 1.1.2009, nhóm chúng ta sẽ xuất phát tối 29.12 thay vì tối 30.12. Vì vậy, mong các mems thông cảm và thu xếp nhé. Có gì alo cho digivina. Tks. :d

@ All: Để có thể đến mốc số 0 vào sáng 1.1.2009, nhóm chúng ta sẽ xuất phát tối 29.12 thay vì tối 30.12. Vì vậy, mong các mems thông cảm và thu xếp nhé. Có gì alo cho digivina. Tks. :d
Bác post lịch trình cụ thể lên đây đi ,để nhờ các cao thủ trên 4rum tư vấn thêm ạ ...:)

@ hải âu: em sẽ post ngay mai hoặc ngày kia. Hic, em đang lo đi Mộc Châu cho mọi người. Hehe...

Em ở trong SG ra, không biết bác (bác gái càng tốt) nào cho em làm chân tài xê được không ạ. Em biết lái xe năm 18 tuổi, khi ấy nhà chưa có xe máy nữa ạ=)), 12 năm nay ngày nào cũng luyện, nên đảm bảo an toàn ạ

Bác nào cho e quá giang được thì cho em cái số dt để em liên lạc ạ

Số em 0909397901

Chết Choa, em xớn xác thế nào lại cứ nghĩ 30/04 mới đau, thế các bác lại đi đúng ngày cuối năm ah. hô hô hô, giờ đó thì em đang bận đi cày, hổng tham ja được rùi.....Tiếc.

Em cũng nghĩ là 30/4, năm nay em nghỉ hết phép rồi, ko đi đc, bác Digiv đổi tên đi cho cả nhà đỡ nhầm.

tớ thì vì nhìu lý do, lý dấu khác nhau nên xin rút tên khỏi danh sách ạ :(

Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhé (BB)

=================

@anh Kiến (xế): (NT)

Em ở trong SG ra, không biết bác (bác gái càng tốt) nào cho em làm chân tài xê được không ạ. Em biết lái xe năm 18 tuổi, khi ấy nhà chưa có xe máy nữa ạ=)), 12 năm nay ngày nào cũng luyện, nên đảm bảo an toàn ạ

Bác nào cho e quá giang được thì cho em cái số dt để em liên lạc ạ

Số em 0909397901

Bác BA này ăn chơi nhẩy, cuối năm ăn chơi hoành tá tràng, đi ăn chơi rồi về cày thấy bà luôn :LL (beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back