What's new

Ăng co - Phnôm Pênh + Miền tây sông nước 30/4 này

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà, vốn có kế hoạch một lần được tận mắt ngắm nhìn, được tận tay sờ mó và được trực tiếp con tim mình cảm nhận cái huyền bí mê đắm của Ăng co. Và hơn cả 1 lần mong muốn hòa mình vào những đặc trưng quê hương của miệt vườn miền tây sông nước. Em đang tiến hành các bước để hiện thực hóa tất cả các nội dung trên vào dịp 30 tháng tư này.
Lịch trình từ tối 29/4 đến 5/5.

Last edited:
Hiện Sapaco có tuyến chạy thẳng sang SR mà ko qua PNP (sẽ ko đi cửa khẩu MB), cũng tiết kiệm đc ít thời gian, bạn có thể đổi tiền ở Hà trung hoặc CK cũng được, giá cũng same same thôi. Cam tiêu đc cả USD, PNP cũng ko có gì hay lắm, ngoại trừ bảo tàng diệt chủng và Killing field (cái này là do cảm nhận của mỗi ng thôi)

Mới đi tuần trước về, chỉ ghé được có khoang 16 tiếng thôi, đi loanh quanh tí. Toàn dùng USD ( đổi USD lẻ ở VN mang đi lun).
Miễn Visa nên đỡ hao 25USD :)

Mới đi tuần trước về, chỉ ghé được có khoang 16 tiếng thôi, đi loanh quanh tí. Toàn dùng USD ( đổi USD lẻ ở VN mang đi lun).
Miễn Visa nên đỡ hao 25USD :)

bạn này đăng ký đi cùng tụi mình đây phải không? Đi luôn rồi à? Hì - bọn mình sẽ thong thả khám phá Angkor sau

bạn này đăng ký đi cùng tụi mình đây phải không? Đi luôn rồi à? Hì - bọn mình sẽ thong thả khám phá Angkor sau

MỚi đi PhnomPenh 1 chút thôi, đang htu xếp thời gian để di sao cho hợp lý vì mình chưa đi Siêm Riệp.(NO)

Tình hình chuẩn bị của đoàn em cũng hòm hèm rồi, sẽ pót ảnh off báo cáo vào thời gian sắp tới ^^

mình là boy, nếu được thì cho mình xin lịch trình cụ thể đi. Nếu được thì cho mình số phone để liên lạc nhé, hoặc qua chat cũng được, nick YM cũng giong nick này luôn.

ai không đi được chuyến này , thỉ dời lại nửa tháng đi chuyến sau nhé, 14.5 den 17.5... câu khách nào

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back