What's new

Ăng co - Phnôm Pênh + Miền tây sông nước 30/4 này

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà, vốn có kế hoạch một lần được tận mắt ngắm nhìn, được tận tay sờ mó và được trực tiếp con tim mình cảm nhận cái huyền bí mê đắm của Ăng co. Và hơn cả 1 lần mong muốn hòa mình vào những đặc trưng quê hương của miệt vườn miền tây sông nước. Em đang tiến hành các bước để hiện thực hóa tất cả các nội dung trên vào dịp 30 tháng tư này.
Lịch trình từ tối 29/4 đến 5/5.

Last edited:
@chiaki: hơhơ nhờ vả chỗ riêng tư mà lại lên đây đòi quà hả? tui tưởng tui mới là người được nhận quà chuyến miền tây vừa rồi chứ nhỉ? :D
Bon đã mua tour miền tây của Sing Cafe rồi. Mấy cái quyển Tour của Sing thì ở nhà Bon có đủ cả tiếng Việt, Anh và Pháp nữa :D. Tầm 30-4 thì ngập nước rồi - đi miền tây vô tư - thích phám phá lại thì cứ join :D.
À tiện đây cũng xin thông báo luôn với bà con là cái bọn Sing cafe là 1 hội vô cùng vớ vẩn, tranh thủ dịp lễ tết tăng tiền vé vô tội vạ (gấp hơn rưỡi) trong khi các hãng khác vẫn giữ nguyên giá vé ngày thường. cũng may là nhờ mấy người bạn giúp đỡ nên Bon đã kiếm được vé bus tương đối hợp lý. Kể cả cái tour miền tây bọn Sing cũng tăng luôn - LÀM ĂN RẤT CHI LÀ CHỘP GIẬT.

bạn ơi. mình đang ở sài gòn. mình cũng tính đi cam. bạn cho mình nhập hội với .và cho luôn cả lịch trình chi tiết. thời gian về sài gòn nữa.
vé xe bus o tphcm thi di của mailinh la ok. no je và chất lượng ok. thời gian lai đa dạng. nhắn tin lại cho tớ với nhé

Bạn thám tử [:D] tốt nhất liên lạc tìm hiểu lịch trình của Bon rồi ra TM Cafe Đề Thám mà mua vé sang Camp trùng lịch với Bon, đợi đoàn vào nhập rồi đi thôi, tiện hơn vì ấy là người Sì Goòng mừ (beer)

hi, nhờ tinh thần chuẩn bị tốt, lo từ rất xa nên chuyến 30/4 này đoàn nhà em đã đầy đủ gường đệm, xe cộ đón chờ rồi. Chuẩn bị nhổ leo thôi.
Cảnh báo các bãi: ĐỒ SƠN, SẦM SƠN, HẠ LONG ở nhà mình sẽ dày kín người đến không thể ... tắm nổi :D
Và vào tối đêm 29/4 sẽ có 1 cuộc đào thoát khỏi HN - các phương tiện chú ý sẽ có tắc đường lớn trên các đoạn PHÁP VÂN - CẦU RẼ và đường 1. Mọi người cố gắng đi từ 5h chiều nhá:))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,178
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back