What's new

Áo phông nhà phượt

Kô nên làm mềm PA1 . Bản thân mình nhìn cũng thấy mềm rồi, điều quan trọng phượt gì thì phượt cũng phải có tổ chức chứ, nhỉ?

;) :D

Ý tớ là thay vì hiện nó như hình tam giác vuông cân quá đối xứng :), thử đổi nó giống chữ V ở PA2 và 3 xem sao, bên dài bên ngắn, bên to bên nhỏ....

Tác giả có thể giải thích các về chấm tròn ngoài cách hiểu của bác Nhựa ko?

Tớ cứ chui vào mấy topic kiểu này, đâm chọc thế này, mai mốt đi 1 bước gặp kẻ thù 2 bước :))

Cái ý tưởng 8 sợi lông của bạn gì rất thú vị. Nhưng tiếc là hình ảnh bạn đưa ra như lời Arvill là rất giống với logo của một hãng quần áo rồi ạ.
Hoặc là bạn có thể làm một bó 8 sợi lông kiểu khác đi chăng? Để cạnh tranh với phương án 1 với các chấm tròn của nhà trinity?
Sau đó các thành viên tiến hành bầu chọn. Nghe được không nhỉ?

Rất tiếc là các bạn đã không hiểu hết ý nghĩa cao siêu của mình :( Thật tình! Giật mình! mình nghĩ đến nhãn hiệu Honda trước đây cũng sản xuất lông vũ hay sao í, nhỉ? :LL :LL :LL

:)) :)) :))

p/s: Mình nói rồi, mình thích PA1 của Chị Trinity! Còn 1 cái lông này mình nghĩ và làm mất 3 ngày đấy . Nếu bạn Havana muốn 8 cái lông thì cho mình 24 ngày để nghĩ và làm nhé ;) :LL

J/K

Bạn Sao Nhà ơi, lời nói của bạn thật là đáng yêu. Mình thích!
Bạn làm 8 sợi lông đi. Mất 24 ngày, mình cũng vẫn chờ. Mình đã trót thích bạn rồi mà.

Mình vẫn bỏ phiếu cho PA 1 của trinity!
hí hí

Cái ý tưởng 8 sợi lông của bạn gì rất thú vị. Nhưng tiếc là hình ảnh bạn đưa ra như lời Arvill là rất giống với logo của một hãng quần áo rồi ạ.
Hoặc là bạn có thể làm một bó 8 sợi lông kiểu khác đi chăng? Để cạnh tranh với phương án 1 với các chấm tròn của nhà trinity?
Sau đó các thành viên tiến hành bầu chọn. Nghe được không nhỉ?

Tớ cũng thích lông trym 8 sợi của bạn starhouse :D (nhưng mà thích số 7 hơn số 8, ko phải vì tên tớ 77 nhá mà vì khai trương 4r vào ngày toàn 7) Logo của hãng quần áo kia (Halti) ko giống của bạn starhouse đâu Nhưng vì tớ biết hãng đó nên tớ lại chót liên tưởng (ồ, tớ lại chợt liên tưởng đến 1 cảnh quay trong phim Forrest Gump nữa :D )

Theo tớ thì hiện cho vào chung khảo PA1 của bạn trinity và của bạn starhouse

Với PA của bạn trinity, tớ vẫn muốn xem thử nếu thay đổi 1 chút thì nó sẽ trông thế nào :)

Hay quá Trinity à!(c)
có 32 chấm không biết có liên quan gì đến Việt Nam có 32 chấm không (?!)
Quả thật là "hay nói chữ" :)) :)) VN có nhiều hơn 32 chấm "chiên dza" ạ =))

@Tri: ở PA1 của bạn, bạn để những cái dot hàm ý là các phượt gia, kích thước to nhỏ khác nhau có thể hiểu được. Nhưng về tổng thể cái đội hình quá ngay ngắn, chỉnh chu... làm đoàn người đó trông giống một đội duyệt binh hơn là một đoàn du lịch, lại càng không giống một nhóm phượt.

Bạn Tri và các bác thích PA1 có giải thích gì thêm ko?

Last edited:
Mình thấy cái lông trym của bạn Xìta trông mềm mại, nhẹ nhàng, dù mình chưa hiểu hết ý tưởng cao siêu của bạn ;) Nhưng công nhận các bác nhà mình chịu khó... đếm thật. Đếm được 8 tiểu sợi lông dài ngắn khác nhau, đếm được 32 chấm tròn to béo khác nhau. Gì thì gì, riêng khoản í là tớ phục. Vỗ tay khen tặng bác pvc cái nào (hay là tay trong nên nắm rõ) ;)

Thấy các bác người thích cứng, người thích mềm, hay là kết hợp lông trym với chấm đê, hê hê.

Em đăng ký 1 áo size M nhá:)
Hi vọng được nhận áo thứ 6 tuần này, khi đại gia đình du hí tại Hạ Long(beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,433
190,080
Latest member
Cuadep
Back