What's new

Áo phông nhà phượt

Hay cái màu xanh đậm đậm mà nó ghi là royal/black kia hả bác? Đảm bảo mấy màu đấy đi phượt trông không bị bẩn. Chứ chị mailanthao thích những màu sáng, chắc chỉ dùng đi offline uống bia ở Legend - Hanoi thôi, hì hì, em đùa tí ạ :)

Em vote cho cái Black/Red or Navy/Gold

Chuyên chính vô sản là phải độc đảng, một và chỉ một mẫu số chung thôi các đại ca :D

Không chắc là mình đủ tiêu chuẩn đc áo ;) nhưng cứ bon chen ý kiến tí nhỉ?

Nhất trí với bạn Black là áo iếc phải nổi đùng đùng, nhìn phát ấn tượng luôn, chứ nhờ nhợt thì còn khí chất gì nữa.
Với lại phải cùng đồng phục 1 loại (cho phép nhiều kích cỡ :) ), chứ mỗi người 1 mầu, 1 loại như em mailanthao đề nghị, thì xin mời mỗi người tự ra hàng mua 1 cái theo ý mình, về xin bác Nhựa cái logo dán vào, thế là xong. Cần gì phải thiết kế thiết keo, trưng cầu dân ý này nọ cho nó nhọc thân, phải ko ạ?

Này, ngẫm lại thấy mình nhất trí với bạn Black hơi nhiều, nhỉ? (wait)

Không chắc là mình đủ tiêu chuẩn đc áo ;) nhưng cứ bon chen ý kiến tí nhỉ?

Nhất trí với bạn Black là áo iếc phải nổi đùng đùng, nhìn phát ấn tượng luôn, chứ nhờ nhợt thì còn khí chất gì nữa.
Với lại phải cùng đồng phục 1 loại (cho phép nhiều kích cỡ :) ), chứ mỗi người 1 mầu, 1 loại như em mailanthao đề nghị, thì xin mời mỗi người tự ra hàng mua 1 cái theo ý mình, về xin bác Nhựa cái logo dán vào, thế là xong. Cần gì phải thiết kế thiết keo, trưng cầu dân ý này nọ cho nó nhọc thân, phải ko ạ?

Này, ngẫm lại thấy mình nhất trí với bạn Black hơi nhiều, nhỉ? (wait)

Em cũng nhất trí với bạn Black và chị Imim. Màu đỏ đen cho nó nổi trội, nhìn từ xa đã nhận ra các bạn Phươt cơm rồi. Và đã là đồng phục thì chỉ một thôi các bác nhỉ:LL

Em cũng nhất trí với bạn Black và chị Imim. Màu đỏ đen cho nó nổi trội, nhìn từ xa đã nhận ra các bạn Phươt cơm rồi. Và đã là đồng phục thì chỉ một thôi các bác nhỉ:LL

Ai chẳng biết nhà em yêu màu đỏ rồi ;)

(beer) (beer)

Màu đỏ đen này thì được ạ, chứ như màu đỏ đen đầu tiên của a Nhựa thi...(NO) (NO) (NO)

Em đồng í với Black và Imim cho hội Tam thất đồng nhất quan điểm nhể:D

mau nay la mau do voi dun

Vào bon chen cái đẹp quá rồi đồng ý thế nhé các bác nhỉ(beer)

Em xin góp vui cùng các bác nhé
Kiểu áo giống như các bác đã gần nhất trí . Logo em cứ đại khái Phượt như cái Lông Trym, có 8 sợi Lông, dài ngắn,to nhỏ khác nhau cùng Phượt 1 phát ...

Cám ơn starhouse nhiều lắm! Bạn thật là nhiệt tình với Phượt! Mình thích!
Lát gửi email file này cho mình nhé.
(beer) (wait) :L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back