What's new

Áo phông nhà phượt

Logo mới ra lò
logo Cách điệu chữ V ( từ chữ Vietdu) với nét vẽ phóng khoáng, tự do, thành hình cánh chim bay cao bay xa khao khát khám phá và chinh phục những miền đất mới.
hình cánh chim cách điệu được chọn là trung tâm, điểm nhấn, của logo.thể hiện đúng tinh thần của phượt...
kết hợp với hình ảnh cánh chim là hình ảnh của trời và biển (p2), hoặc đất và trời (p1).
Em chọn màu xanh của trời, của biển và của 4rum Phượt. Màu vàng của cánh chim là niềm đam mê và sự khao khát .Màu cam thể hiện sức mạnh tuổi trẻ.
p/s: màu sắc của logo này đồng bộ với cái banner em đang làm( sẽ post cho các bác xem sau ^^)
Các bác đâm chém nhẹ tay thôi ạ, em đau lòng lắm.:D

Last edited:
Mới đầu mình nghĩ mấy bạn Phượt nữ làm logo cho nhà Phượt hay lấy Trym làm cảm hứng sáng tác :D . Lần này bạn Bình (nam 100%) cũng lấy Trym làm cảm hứng. Lạ nhỉ! Hay nhỉ! ;) :))

p/s: Em thấy logo trym của bạn Binhhn cũng hay đấy! Thêm 1 lựa chọn nữa

(beer) (beer) (beer)

Mới đầu mình nghĩ mấy bạn Phượt nữ làm logo cho nhà Phượt hay lấy Trym làm cảm hứng sáng tác :D . Lần này bạn Bình (nam 100%) cũng lấy Trym làm cảm hứng. Lạ nhỉ! Hay nhỉ! ;) :))

p/s: Em thấy logo trym của bạn Binhhn cũng hay đấy! Thêm 1 lựa chọn nữa

(beer) (beer) (beer)

Chung qui tại chữ cái V trong chữ Vietdu thôi :)) Vẫn thấy quen quen như đã nhìn thấy đâu đó (cánh cò bay lả bay la, bay từ ngoài chợ bay ra cánh đồng :D) Nhưng tớ cũng vote cho PA 1 của bạn binhhn (hiểu là trời trên đất dưới mới là đúng chứ hoặc lấy màu xanh của PA 2 thay vào PA1)

Thêm 1 ứng cử cho chung khảo. Bác binhnh nhanh cho xem banner tiếp (beer)

Chung qui tại chữ cái V trong chữ Vietdu thôi :)) Vẫn thấy quen quen như đã nhìn thấy đâu đó (cánh cò bay lả bay la, bay từ ngoài chợ bay ra cánh đồng :D) Nhưng tớ cũng vote cho PA 1 của bạn binhhn (hiểu là trời trên đất dưới mới là đúng chứ hoặc lấy màu xanh của PA 2 thay vào PA1)

Thêm 1 ứng cử cho chung khảo. Bác binhnh nhanh cho xem banner tiếp (beer)

Vâng! Em gõ nhầm vì khi export đã đổi vị trí logo (p1) với (p2) :D

Cám ơn CC đã ủng hộ ;) :L:D

Last edited:
Hi all!
Mấy hôm nay bận k vào nên mình k hay cơ sự rôm rả thế này.
Cá nhân mình cũng thích pa1 & cũng định sửa cho nó phăng tê ri đi 1 tí nhưng chưa làm được. Mình sẽ sửa lại & gửi cho mọi ng đóng góp ý kiến vào ngày mai nhé!
@binh: mình cũng vẽ 1 pa gần giống bạn ( may mà k gửi k lại thành tư tưởng nhớn gặp nhau )

banner đây. Các bác lại đâm đâm chém chém nhẹ tay thôi ạ. E còn file flash nhưng ko biết post lên thế nào.Bác nào pro vui lòng chỉ bảo đàn em với.
(NT)

Last edited:
Ui đẹp nhỉ ! Nhưng màu sắc nhiều quá, hơi loè loẹt... Cậu cho nó bơn bớt màu đi thì OK
Tớ chấm mẫu này với kiểu bớt màu sắc!

Ui đẹp nhỉ ! Nhưng màu sắc nhiều quá, hơi loè loẹt... Cậu cho nó bơn bớt màu đi thì OK
Tớ chấm mẫu này với kiểu bớt màu sắc!

vâng cảm ơn ý kiến của bác. khổ nỗi cái file làm ảnh động em chưa biết cách post lên thế nào. cái banner này chỉ là một phần của cái file động đó thui.:shrug: :shrug:

File động đậy đấy bao nhiểu K hả Bình? Bạn thử đổi thành file đuôi gif xem có được không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back