What's new
Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

loanli_1402

*BTC SN 2012
Re: Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O61894

em rất xin lỗi giờ em đang ở Hà Giang
em thể qua lấy áo phượt được chị có thể giữ lại hộ em và đợi gửi cùng lịch tết 2013 luôn được không vậy......?
Áo và lịch Phượt đều đang phát cùng 1 lúc ở cafe Quốc lộ 1 rồi bạn nhé.Nếu bạn k lấy được thì mình sẽ lấy hộ.Bạn cm trên này là nhờ mình lấy hộ rùi cho mình địa chỉ mình gửi CPN cho.phí ship bạn tự trả nhé.

loanli_1402

*BTC SN 2012
Re: Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O61894

Chú ý: Các bạn đừng nên kéo dài thời gian lấy áo và lịch vì BTC nhờ quán phát hộ nên có thể sẽ có ảnh hưởng đến công việc kinh doanh của quán.Lấy càng nhanh càng tốt nhé.Thanks!

DHD

Phượt thủ

Mình nhờ đứa em qua lấy giúp. Thông tin người lấy giúp như sau: Tuyên, số CMT 112252426

thutrangv

Phượt quái

Mình còn 2 áo phượt nhí 7t và 3t, vẫn nhờ bạn BuiHaiQuynh lấy nhé (đã từng lấy lịch hộ mình)

lolitatbn

Phượt thủ

em vừa nhận được áo đồng phục rùi ạ.Em cảm ơn BTC nhìu:L

cafedeparis

Phượt thủ

Bạn ui, còn áo ko nhỉ? Mình đăng ký thanh toán nhưng ko theo dõi trả áo thế nào rồi. Liệu tới giờ chưa lấy có bị... thanh lý ko? Áo của mình bé nhỏ lắm mong đừng ai mặc vừa :D

TÍM

Đại bàng Tím

Áo của bạn vẫn là của bạn. Mời bạn ra Cafe Quốc lộ 1 nhận hàng nhé.

Bạn ui, còn áo ko nhỉ? Mình đăng ký thanh toán nhưng ko theo dõi trả áo thế nào rồi. Liệu tới giờ chưa lấy có bị... thanh lý ko? Áo của mình bé nhỏ lắm mong đừng ai mặc vừa :D

lolitatbn

Phượt thủ

Em xin phép hỏi 1 câu không liên quan lắm đến chủ đề ạ. Chả là hôm em mang áo về ,đứa bạn em nó cũng thik quá nó nhờ em hỏi xem nếu muốn mua thêm có được không hoặc là có bác nào có đặt nhiều thì bán lại cho em với. Áo nữ k cổ size M ạ. (Nếu mode thấy lạc chủ đề thì xóa câu hỏi của em cũng được ạ:( Em cảm ơn cả nhà

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
39,935
179,743
Latest member
baobithucphamre