What's new

[Đã hủy] Bắc Triều Tiên - Tìm lại tình yêu, từ 1/9 - 8/9/2012

Mình không thể kìm chế được, phải đặt một dấu sao đỏ thật to, thật rõ trên lịch treo tường - Điều ước ao lớn đầu tiên của năm: Bắc Triều Tiên - Tìm lại tình yêu, từ 1/9 - 8/9/2012 (dự kiến)

Công bố với bè bạn 4 phương 8 hướng phượt kế hoạch phác thảo như sau:
-Ngày 1/9 SG - Shanghai (nếu có thể thì đi luôn Dandong)
-Ngày 2/9 Shanghai - Dandong
-Ngày 3/9-6/9 Đi tìm tình yêu tuổi thơ (Kết hợp thăm bạn, nếu liên lạc được và không bị bạn từ chối)
-Ngày 7/9 Dandong - Shanghai - chia tay các bạn nào ở lại tham quan Shanghai và vân vân
-Ngày 8/9 Shanghai - SG

Nói chung là kế hoạch này dĩ nhiên rất dở hơi. Trong thời gian tới mình sẽ tranh thủ đọc lại các topic chia sẻ, tìm hiểu, đọc nhiều thông tin (không như đi Cam rất ngẫu hứng, không đủ thời gian tìm hiểu các sự tích các đền các thần, các chợ... May là chuyến đi quá vui và nhớ đời)

Chốt lại, nguyện vọng của mình là quy tụ được các anh chị em có chung mong muốn đi thăm Bắc Triều Tiên và có thể đi cùng nhau lần này. Và dĩ nhiên để thực hiện được, ta cùng bắt đầu tiết kiệm thôi.

Timeline bên lề:
Tháng 2-3-4: đồng bọn tìm nhau, Bắc Triều Tiên các loại teaser
Tháng 5: đặt vé SGN - Shanghai- Dandong, tiếp tục rị mọ Bắc Triều Tiên các loại teaser
Tháng 6: đặt tour Bắc Triều Tiên
Tháng 7: đi tìm đồng đội ở chiến trường xưa
Tháng 8: chốt đoàn, mua sấm

Chờ tin các bạn,
Lien Hoa

Last edited:
Chào các bạn,

Mình không rõ các bạn còn quan tâm đến chuyến đi này không. Tuy vậy thì offline cũng là dịp mọi người biết nhau, chia sẻ những hiểu biết, những kinh nghiệm. Và mọi người cũng có thể có những chuyến đi cùng nhau lần này hay lần khác

Nếu tranh thủ được, bạn ghé đến Highland Coffee 96B Le Thanh Ton (goc Nguyen Trung Truc) lúc 7pm ngày 18/5 nhé.
Thêm bạn thêm vui mà

Best,
Lien Hoa
0919572798

P.S Mình đã gửi tin nhắn phượt và email cho một số bạn. Mong các bạn sẽ hồi âm, ngay cả khi các bạn không thể tham gia. Cảm ơn các bạn

Chào các bạn,

Hôm nay vẫn đúng 2 chị em phụ nữ với tinh thần sôi nổi mong mỏi chuyến đi một cách kỳ lạ. Tuy nhiên hôm nay cái sự mong mỏi kỳ lạ ấy phải nhường chỗ cho sự thở dài nhẹ nhàng. Không có một bạn nam nào xuất hiện để khẳng định với chị em rằng chúng ta sẽ là những người đồng hành mạnh mẽ và sẽ cùng nhau trên các nẻo đường tìm lại tình yêu BTT.

Chị Tuyền tuy vẫn rất nhiệt huyết nhưng đã tôn trọng quyết định của cái người tạo ra topic này là lienhoa mình đây, chúng ta sẽ chờ một lần sau, khi có số lượng người tham gia có thể từ 4-8. Tức là Lại anh Sâm, chúng ta dừng cuộc chơi tại đây.
(Yilka ơi, đoàn 20 người tháng 7 có ai đi từ HCMC không thì báo cho chị Tuyền nhé)

Lý do có lẽ có nhiều, nhưng một trong số đó có lẽ mình là phụ nữ chăng?

Em rất xin lỗi 2 ông anh Hà Nội mà em còn chưa kịp hỏi nick là gì. Các anh đã có vé, visa sẵn sàng, chỉ chờ chốt ngày. Giá như các anh cùng bay ở SG thì bọn em có thể đu dây được.
Đời có lắm sự ngờ...

Mình hơi buồn thôi vì đã có cảm giác được việc này sẽ như vậy. Nhưng mình cũng hy vọng, chỉ cần 2 anh bạn nọ cũng quyết tâm là mình chốt hạ lên mạng mua vé sang tuần xin visa luôn, đỡ nghĩ....Đời có lắm sự ngờ...

Chúc các bạn ngủ ngon.
LH

(Làm sao để đóng cái topic này được nhỉ? admin có đi ngang qua giúp với!)

Bạn ơi , mình sẽ theo nếu tổ chức di BTT .đây là nơi mình mong sẽ được tới . Vui lo 2ng nhắn cho m ình nếu tổ chức đi nhé . thanks bạn .

Hi ,
Ban da chot doan chua, con chổ nào nua khg? cai Plan chi tiet cua ban ra sao cho minh biet voi...Nguoi thich di BTTien

Co gi gap thi mail cho minh NHE:
[email protected]
Thxs, G9

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back