What's new

[Chia sẻ] Bài viết về chuyến đi châu Phi 50 ngày

Theo tin mới nhận được của tác giả từ bờ kia Đại Dương, sau 2 tháng miệt mài ghi chép và tổng kết, bác netwalker (thành viên quen thuộc bên TTVN) đã xuất bản trọn bộ những điểm nhấn của chuyến đi châu Phi 50 ngày cùng bác hoankiem (2 người đi trọn cả chuyến, 3 người khác bi rơi rớt dọc đường hết :D )

Bài viết chia làm 2 kì tháng 7 và 8 trên tạp chí Thế giới Đàn ông và Thể Thao Văn Hóa mục Khát Vọng Khám Phá Bài viết công phu, nhiều thông tin và ảnh đẹp minh họa (đáng ra không cần quảng cáo về ảnh, netwalker mà :) )

Mời các bạn tìm đọc (beer) (beer) (beer)

Ối giồi ôi, hình ảnh này giống với title của box Mỹ thế nhờ. Thế bác có hình ảnh voi không ạ, cho nó đúng với title box Phi này với.

anh ơi, đi như vậy làm visa thế nào ạ, có phải qua tour không nhi? hay cú ton ton chạy thẳng tới ĐSQ mà xin a. Mong các bác chỉ giáo

@ Chitto:

Con voi dẫn đầu đàn ở trang trước mà Chitto :)

@ Mắt nâu - Môi trầm :)

Em có thể hối lộ để lấy visa ở châu Phi :) Đùa thôi , theo anh nên xin visa trước cho đỡ mất thời gian, để dành thời gian đó đi chơi

Đi xem động vật hoang dã ở khu bảo tồn rừng quốc gia Kruger
...........................................

Bác ơi, làm sao trong một tích tắc, xe bác chạy dọc, con voi chạy ngang mà bác lại "bắt" được focus tốt thế?! Bác bảo bác dùng máy ghẻ, lại càng làm em thèm thuồng tài cầm máy của bác.

Em ngồi đọc bài của bác mà phải có một cái thau trước mặt để hứng nước miếng.

Duck

Bác ơi, làm sao trong một tích tắc, xe bác chạy dọc, con voi chạy ngang mà bác lại "bắt" được focus tốt thế?! Bác bảo bác dùng máy ghẻ, lại càng làm em thèm thuồng tài cầm máy của bác.

Em ngồi đọc bài của bác mà phải có một cái thau trước mặt để hứng nước miếng.

Duck

Tích tắc gì, dừng hẳn xe lại cho đàn voi qua đường chứ . Bấm tha hồ đi .

Rõ khổ, lúc ở đây mình phải cầm lái hoài, phục vụ bạn Nét chụp ảnh, lúc chạy về lại còn lo các bạn bị muộn giờ Night games phi ấu lên 80km. Bị kiểm lâm rừng chặn lại cảnh cáo ngay. Xong lại lẻn vào đường tắt chạy ẩu . Kịp để các bạn đi xem sư tử.

Tích tắc gì, dừng hẳn xe lại cho đàn voi qua đường chứ . Bấm tha hồ đi .

Rõ khổ, lúc ở đây mình phải cầm lái hoài, phục vụ bạn Nét chụp ảnh, lúc chạy về lại còn lo các bạn bị muộn giờ Night games phi ấu lên 80km. Bị kiểm lâm rừng chặn lại cảnh cáo ngay. Xong lại lẻn vào đường tắt chạy ẩu . Kịp để các bạn đi xem sư tử.

Đại Vương tranh cử nộ niễu quá :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back