What's new

Bali - 02 đến 08/09/2011

Chào các bạn,

Nhóm mình có khoảng 3-4 người, dự định đi Bali từ ngày 02/09/2011 đến 08/09/2011 . Lộ trình từ SG - KUL - Bali - KUL - SG .

Tụi mình dự tính book vé của Air Asia với tổng chi phí khoảng 220 USD .

Không biết có bạn muốn tham gia chung hay có chuyến đi đến Bali vào thời điểm đó hay không ? Mình có thể cùng kết hợp

Mình chưa đặt vé online bao giờ nên vụ này là amator rùi, bạn chủ thớt khi nào đặt vé thì ới mình với nhé.:)

Mình nghĩ trước ngày đặt vé máy bay bạn chủ thớt nên off-line anh em lại 1 lần để thống nhất giá vé và ngày giờ. Mình đang rất nôn nóng đây hehe

Cho tớ đăng ký 1 chân nhé.
YM: uonghaidung
Tớ ở Sài Gòn.^~.
Quan tâm vụ vé máy bay nữa. Tớ rình trên AA mấy bận mà chưa săn được cái ticket nào.

Mình nghĩ trước ngày đặt vé máy bay bạn chủ thớt nên off-line anh em lại 1 lần để thống nhất giá vé và ngày giờ. Mình đang rất nôn nóng đây hehe

Đây là câu đc bình chọn là hay nhất trong ngày nè hehe!
Chờ theo dõi tỉếp vì cũng đang wan tâm

Các bạn nên gút thời gian đi nhanh lên

Ngày mai 22-02-2011 sẽ có đợt Bigger than của thằng Air Asia còn tập trung binh lực hốt vé nữa

Mình thấy có vé KUL - BALI 4 USD đấy

Và vè HCM - KUL 30 USD

Book from 22 - 27 Feb 2011 | Travel from 13 Sep 2011 - 29 Feb 2012

Vé HCM - KUL thì tìm sau cũng được vì có nhiều đợt giảm giá khác

Bên tớ có 2 nhóm đi Bali, đêm nay canh vé rẻ đây. Đi cuối năm nay, từ tháng 9-2011 đến trước tết 2012. Một nhóm 4 tên toàn nữ và một nhóm 5 tên hỗn hợp.

Bạn nào tham gia được nhóm nào thì welcome.

Bên tớ có 2 nhóm đi Bali, đêm nay canh vé rẻ đây. Đi cuối năm nay, từ tháng 9-2011 đến trước tết 2012. Một nhóm 4 tên toàn nữ và một nhóm 5 tên hỗn hợp.

Bạn nào tham gia được nhóm nào thì welcome.

Bạn ơi, đi đợt sau noel đi, cho mình join với

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back