What's new

Bạn đồng hành - anh là ai?

Bạn xxhuy này là giang hồ mới nổi với biệt danh "Cánh trim tự do" :LL trước là người iu của 1 bạn ngoài này, sau vì trục trặc trong quan hệ mà bỏ bạn tình, bán AX1 chuyển vào SG sinh sống để chữa vết thương lòng, có gì nhờ anh em trong đấy quan tâm bảo ban chứ em nó còn nhỏ tuổi và sốc nổi lắm =))

Nhiều bệnh lắm :(

Chữa đủ loại thuốc rồi từ heineken, nếp bắc, Gò đen, Bàu đá, vodka, tầm gửi cây nghiến, ngọc dương, hột mơ ... mà vẫn chưa thuyên giảm :D

Nghe đồn có người iêu mới rồi (c)

bán AX1 chuyển vào SG sinh sống để chữa vết thương lòng

anh vào đây là gia đình anh mày nó ở trong này lâu rồi chú nhé.

@Lình lùn, tóc ngố: cafe hẻm là ở đâu nhỉ, không uống ở nhà thờ đức bà à. Mì tôm bác í WK là phải ở nhà

Bạn xxhuy này là giang hồ mới nổi với biệt danh "Cánh trim tự do" :LL trước là người iu của 1 bạn ngoài này, sau vì trục trặc trong quan hệ mà bỏ bạn tình, bán AX1 chuyển vào SG sinh sống để chữa vết thương lòng,

Tớ cũng nghe nói giờ bạn chuyển hẳn sang đạp xe leo đèo đổ dốc,bạn xxxcluxx nhỉ !

Tiếc là chả kịp bữa thịt choá SG,he he !! ;)

uh, tối đấy có em đúng là dở hơi, gọi điện khi ở sân bay bẩu minhveeffffffffffffffffffffffffffff.......lần sau ông thế, ông chửi luôn vào mẹt í chứ

uh, tối đấy có em đúng là dở hơi, gọi điện khi ở sân bay bẩu minhveeffffffffffffffffffffffffffff.......lần sau ông thế, ông chửi luôn vào mẹt í chứ

Xời,bạn chứ việc tụt quầng,zén áo mà chửi qua điện thoại.Tớ chả ngại nhá nhá !!:))

Tưởng là đồn thổi thôi,hóa ra bạn bị hâm thật,nhỉ !! Chắc sau chuyến Phù Yên,lên Xín Vàng bị chài đúng ko ??
Hỏng !! (c)

Vừa nghĩ bạn đồng hành có khi chẳng cần đi cùng nhau!

Tỷ dụ như 3 người F111 bọn tớ đi chuyến ĐT 722 về nhà mới phát hiện ra là có tới 12 bạn đồng hành F19 nhá :D

À thì ra người ta có thể là bạn đồng hành khi cùng thả hồn rong ruổi trên một cung đường nào đấy :)

Tớ vừa xem 1 topic viết về chuyến phượt loanh quanh Hà Nội và tất cả 20-30 tấm ảnh trong bài viết đều có chân dung tác giả ---> bạn đồng hành của bạn này phải là người rất biết chịu đựng :D =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,426
190,079
Latest member
Quynh258
Back